Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stanbic bank yazuia mishara ya ATCL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 13, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Bank ya stanbic imeamua kushikilia cheque za mishahara ya wafanyakazi
    wa ATCL ya mwezi october
    Akiongea na mwandishi wetu meneja uhusiano wa stanbic amesema
    kampuni ya ATCL ilikuwa na madeni makubwa tu kabla ya kuamua kukamata magari yao ili tuyauze kulipia pesa tulizowakopesha...tukiwa kwenye process serikali ikaingilia kati na kulipa pesa kiasi..unajua ndugu mhandishi hawa watu walikuwa wanapitisha pesa zao NBC walipoona madeni makubwa wakaleta kwetu tukawapokea vizuri tu.wakaja kukopa hela nyingi tu kwa ajili ya magari yao 26 yaliokuwa yakitokea DUBAI....baada ya hapo tukasikia wamekosa hela ya kutolea bandarini..tukawakopesha baadhi...wakenda kutoa baadhi ya magari..baada ya pale wakaja kukopa pesa nyingi tu karibu na sh million 800 kwa ajili ya menejiment..kwa ajili ya magari yao....,wakaanza kulipa baada ya miezi mitatu tu wakaacha kulipa..tukawaandikia baruaawakujibu kabisa..tukamwandikia CEO akuna majibu ya kueleweka zaidi ya siasa...tukaandika barua kwa HR awakujibu..tukawasubiri walete cheque zao za mwezi october..majuzi wakaleta tukaamua kuzingiza kwenye madeni yao...na hili tuliamua kufanya baada ya kuwashauri watuletee kadi za magari hao waliochukua wakajibu mnaidai ATCL ..wao tuliwadhaminihivyo tukaona ni vyema tuanze kurudisha hela zetu mapema
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    What made Nyerere fear for his country has come true, "This country has gone to the dogs".
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkapa na mramba waliiba mimi nikijua watahama tanzania lakini cha ajabu tuko nao, mungu atawalaani tu.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135

    Hawana wasi wasi wanalindwa na vyombo vya dola so wahamie wapi ?
     
  5. O

    OkSIR Senior Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa majambazi dawa yao ni kuwafilisi ama wasiwepo kabisa duniani ona watu 15 wanasababisha watu 200 na kukosa mshahara ushenzi mtupu
     
Loading...