Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stan Katabalo: Tunauhitaji mzimu wako wa habari za Uchunguzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamongo, Nov 11, 2010.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nafikiri watu wengi mnakumbuka yule mwandishi wa habari miaka ya themanini na tisini marehemu stan Katabaro,alikuwa ni mwandishi mahiri kwa miaka ya leo hana tofauti na Saed Kubenea,Johnson Mbwambo,nauliza kifo chake kilisababishwa na nini hasa?wanaokumbuka watujuze

     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    si unakumbuka kulikuwa na mganga alienda kutoa jini ofisini kwake? au umesahahu?
     
  3. a

    amwa78 New Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani anakumbuka issue ya lolionda gate. ukiijua hiyo vema utakuwa unamjua katabaro tunayemzungumza. alikauka ghafla mpaka wa leo watu makini wanasikitika jamani katabaro. where is he We miss him so much. R.I.P
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Waliomkausha hawatakufa milele. Wao ni mawe.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Alikufa ghafla!

    Kumfananisha Kubenea na Stan, ni kumpandisha tuu chati Kubenea, Stan alikuwa akiandika investigative journalism kwenye developing story, Kubenea anaandika udaku kwenye medani za siasa, sio uchunguzi in a really sense ya uchuguzi.

    Waliotaka kufuata nyanyo za Katabalo, ni This Day na Kulikoni, walioanza, wakati wakifuatilia story ya Rada.
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maskini Stan Katabaro hivi na yule Kabendera Shinani nini kilimkumba?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Shujaa Stan Katabaro ..........Mungu aiweke roho yako patakatifu Amina!

    Naikumbuka sana Kashfa ya Loliondo..................iko siku wahusika watajibu kama si mbele ya umma wa Watanzania basi mbele ya Mungu!
     
  8. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Masikini_Jeuri

    Gazeti lake liliitwa Mfanyakazi, kila wiki nilihakikisha napata nakala yangu. Humo ndani pia kulikuwa na hadithi za mtunzi maarufu Agoro Anduru, sijui kaishia wapi siku hizi. Na column fulani ndogo ya vichekesho iliyokuwa ikiitwa Nipashe, yenye picha ya sikio kuubwa.

    Nilisikitishwa sana na kifo cha Stan Katabaro, Mungu amweke pema na aisaidie familia yake, Amen.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa pasco...

    Tatizo kubwa la kubenea ni ku-personalize uandishi wake na hivyo kuwa na agenda moja tu,
     
  10. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mwinyi(Ally Hassan), Ndolanga(Muhidin)
     
  11. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We koma si mganga ni mheshimiwa mbunge wa Korogwe Professor Maji marefu.
     
  12. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Siamini sana uchawi lakini kifo chake kinasemekana kulikuwa na mkono wa mtu.

    Aliwasumbua sana jamaa na kashfa ya Loliondo na mpaka walitishia kumuua lakini hakuacha kuandika. Tulikuja kushtukia amekufa tayari lakini alikuwa ni mwandishi mahari ambaye akianza kuriporti tukio ni mwanzo mpaka mwisho. Lakini Ndolanga (mkurugenzi wa wanyama pori wakati ule na Rais Mstaafu Mwinyi) wanaweza kueleza kilichomkuta!!! Inawezekana alilishwa sumu bila kujua.

    RIP Stan Katabaro. Hivi alikufa na gazeti lake la mfanyakazi? Mbona silioni wala kulisikia siku hizi?

    Tiba
     
  13. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hawezikulinganishwa na waandishi uchwala wa sasa huyu bwana alikuwa na team nyingine ya madongo.

    Mnamkumbuka Stanley KAMANA wa Family Mirror (RIP) hawa wote walikufa vifo vya ajabu ila ikumbukwe pia wakati hule lile janga la UKIMWI lilikuwa halijulikani na mtu aliyeugua dalili zake zilikuwa zinaelekezwa kwa Prof. Maji Marefu naye hakuwa na hiyana ya kubadilisha kibao mpaka pale walipomshutukia na kumfukuza Dar ila alichafua hali ya hewa mitaa ya Kariakoo na Ilala.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Agoro Anduru (The Temptation) ni Marehemu pia (RIP)

    Stan hawezi kulinganishwa na mwandishi yeyote katika hii decade 2000 - 2010! Kubenea, Mbwambo, e.t.c they are no where near - kumbuka kuwa wakati the so called "uhuru wa vyombo vya habari" ulikuwa mdogo sana!

    RIP Stan K.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawa ndo walikuwa waandishi bwana, ila Kubenea naye namkubali, Mnamkumbuka Kabendera Shinani? Naye aliuwawa kule BK kwa kina IWE na alikutwa anaelea ziwani. Wanasema naye alikuwa akifuatilia kashafa moja ya utekaji wa magari mkoani Kagera ambapo kigogo mmoja huko mkoani alikuwa anahusika!
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Abdulhaman Kinana.
     
  17. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Je, mnakumbuka na ile kashfa ya RIO? Kwenye mkutano wa Mazingira Duniani ulifanyika BRAZIL (Rio de Janeiro)

    Kwahakika hakuna kama STAN KATABALO.

    Kashfa ya LOLIONDO ilimhusu sana sana ABUBAKAR MGUMIA......
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ulipomtaja marehemu Agoro Anduru umenikumbusha vipaji vya uandishi wa huyu mwana riwaya mahiri.............jamani walikuwepo watanzania wenye vipaji ambao taifa hili halitaki hata kuwaenzi............Sijui kwa nini....
     
  19. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yako mzee unajiamini sana na unaweza kusema lolote lile. Kumbuka kuwa hata KGB ilisambaratika!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo bwana ndiye aliyekuwa mhimiri wa kashfa ya Loliondo kabla ya kutolewa Wizara ya Utalii na kupelekwa kuwa RC Singida. Hivi siku hizi yuko wapi huyo Mgumia?


    RIP Katabaro.....Namkumbuka sana jinsi alivyokuwa mwandishi mzuri sana na asiye na woga.

    Wadau naomba pia mkumbuke jamaa mmoja anaitwa Anthony Ngaiza ambaye aliwahi kuwa editor wa Family Mirror kwenye miaka ya 1992/93 kabla ya kuhamia MCT. Tunahitaji kweli kuwakumbuka hawa jamaa!
     
Loading...