Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stamina wa Kabwela

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ney kush, Mar 7, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 796
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Dah! Wadau wa bongo fleva kuna huyu jamaa anaitwa stamina aseeeeeh! Huyu dogo anaandika wazee dah! Kuna track kamshirikisha jux asee imetulia muno big up! Kwake
     
  2. Z

    Zero_brain Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap Stamina wa MtuChee ni kiboko namkubali sana
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Yap stamina yupo juu sana barz zake zipo tyt sana,mtu cheee stamina young dee na country boi.....

    "Maisha hayana tafsiri ndio maana hayamjui lufufu"

    "Maisha kama gwaride ukisikia nyuma geuka wa mwisho anakua wa kwanza"
     
  4. S

    Shilla Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Maisha ni kama kombolela na maskini ndio mlinda kopo.
     
  5. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mende akiangusha kabati seremala rudi veta
    [B/]stamina noma[B/]
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Dogo yupo tight kwa punch na uandishi wake upo unique!!anatumia sana comparisons katika uandishi wake wa lyrics!hizi damu mpya zinafanya wazee chupi ziwabane!!!
     
  7. t

    tshaka Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatamani kula baga ila anashindia viazi vya gairo
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyo nyimbo inaitwa ALISEMA amemshrikisha jux,nyimbo kali sana, baada ya kabwela
     
  9. e

    ericB Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mshkaji yuko level nyingine.. In my opinion he is well on his way to become a force to be reckoned with in the hiphop industry, if he isn't already.
     
  10. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Daah! dogo balaa anakuambia "maisha ni kama gwaride ukisikia nyuma geuka wa mwisho anakuwa wa kwanza.....pesa imekuwa adimu kama bikra kwa changudoa".
     
  11. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sio kila muuza duka ni mchanga, so nisiogope kuitwa mangi/kupanda na kushuka ndo chati isiyo kuwa na rangi

    fireeee.....
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    -Usilete uchizi mbele ya daktari wa magonjwa ya akili.
    -Kama pesa hazilali mtafutaji usichonge kitanda
    -Kama muda ni pesa ni bora nifungue account ya saa.
    Hizo ni baadhi ya punchlines toka kwenye wimbo wake wa "Alisema"
     
  13. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    dogo anajua lakini ni kosa kubwa kusema anafanya wakubwa chupi ziwabane coz hajafkia hata THELUTHI YA MTU KAMA FID Q,MWANA FA etc.!!
     
  14. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    "nataman kula baga naishia viaz vya gairo"
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    Maisha yana nipodoa bila kutumia cosmetics.
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,194
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    hii ya pili sijaipata ngoja niitafute...kiukweli dogo anaimba hipopu ya kweli anaumiza sana kichwa.
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Umemaliza!!!mkubwa habanwi chupi kwa hit moja ya underground!
     
  18. t

    thengoshahimself Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basata wampe zawadi anakuza kiswahl vzur sana
     
  19. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ahsante!
     
  20. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haha, hipopu ya kweli eh? Mi binafsi sijamkubali mpaka aje tena na tena na tena. Wangapi wamekuja na kupotea? Naona misemo yake inawafumba macho lakini naona kiuandishi bado haja'mature na kama hatapiga hatua kutoka hapo alipo. Mwaka kesho mbali! Ahsante!
     
Loading...