Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stamina towards political torelance

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Nov 6, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Naona kuna haja ya kuwa kitu kimoja ili tuweze jenga nchi yetu ya Tanzania hasa baada ya matokeo ya uraisi bse kikatiba hayapingiki yakishatangazwa so ni kheri kuyakubali
    Ila kwa vyama ambavyo vina hoja na evidence kuna haja ya kwenda mahakamani ili kuweza kuyarudisha majimbo ambayo mumepokwa tonge mdomoni.
    We need to torelate one another for the betterment of Tanzania as a whole
     
  2. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUO NDIO UTARATIBU

    MAHAKAMA ZIPATE KAZI HIZI.

    TENA KUNA MAJIMBO MENGI AMBAYO CCM WAMESHINDWA KWA MARGIN NDOGO, ila naamini kwa kuwa CCM ni Chama kinachopenda upinzani, kitawalea wakue/
     
Loading...