Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili ya kupiga mvinyo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Emanuel Makofia, Mar 30, 2010.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Staili ya kupiga mvinyo Dubai :D
     

    Attached Files:

  2. Y

    YE JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mjomba hiyo tumbaku!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Natamani hii picha ingetokea hapo juu mbona inachekesha sana Mvinyo unapigiwa kwenye Kiko?:D
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo ni Sheesha Lounge... Mbona hamna la ajabu???
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Oyaaaaa! nani kakwambia huo ni mvinyo??
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ni mvinyo kweli? Nadhani watakuwa wanavuta midude yao manake nshawahi ona documentary moja na kuna jamaa walikuwa wanavuta nadhani ni tumbaku au miulevi yao mingine manake hapo kwa juu kuna moshi fulani hivi!
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Siyo moshi ni barafu ya kubaridisha mvinyo:D
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Tumbaku inaitwa mvinyo siku hizi? Hata hapa mitaa ya kati ipo pia...slipway
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mmh siyo sigara/bangi jamani?
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siyo kiko FL,ni mrija angalia vizuri juu kabisa kuna barafu!!:D
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huu sio mvinyo bana ni Shisha hiyo asili yake ni Asia watu huvuta hiyo wakiwa na imani kuwa tumbaku yake inachujwa kuliko sigara lakini si kweli na huwa inaruhusiwa hata kwa kipindi cha mfungo wao kule kwa waarabu
     
  12. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo ni tubaku,moshi unapitia kwenye maji.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu makofia acha ubishi bana. Hiyo ni kiko kiongozi.
     
  14. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hio ni Sheesha wajameni, hata huku A-town maeneo ya Maasai Camp inapatika plzzzz.. na hapo juu yake ni mkaa wa moto au vijinga vya moto na wala si barafu wazeya ////
     
  15. h

    housta Senior Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    You are missing the point!Huo si mvinyo kama ulivyosema!Research before posting pictures here!
     
Loading...