Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili mpya za wadada wa upinzani kwenye kampeni

Discussion in 'International Forum' started by MWANA WA UFALME, May 9, 2012.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadada wa venezuela wamekuja na syle yao mpya ya kampeni kwa maneno ya ti-shirts zao

    tafsiri ya maneno yaliyopo kwenye ti-shirt inasema ''naipenda venezuela bila chavez''

    sound like naipenda tz bila-----------------------'' malizia mwenyewe------bonyeza hapa kuona pic View attachment campaign pics.pdf
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mti ukate shinani. Naipenda Tanzania bila-M-A-G-A-M-B-A-
     
  3. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaa, chukua like
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    THANKS (kwa ukosefu wa kitufe).
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2016
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wewe umenena yako, wao wanayao
     
  6. gaspar kauki

    gaspar kauki JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2016
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 575
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Naipenda Tanzania bila ccm
     
Loading...