Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili mpya ya wanaume walioko kwenye ndoa kutongozea!!!! Mie hoi!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Oct 6, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Peoplessssssssssssssssssss! Niajeeeeeeeeeeeeeeee! (Wakubwa zangu Shikamooni!)


    Jamani ukustaaajabu ya Musa utayaona ya hawa waume wa wenzetu!!!!!!!!!!!!!!!!! Mwenzenu mara kibao katika starehe zangu sehemu tofauti nimekutana na hii NEW SPECIES ya KUTONGOZA ya married couple!

    Baada ya salamu mtu anaanza kutupa nyavu

    Mr. X :" Nilikuwa pale nikakuona, sasa nipo interested tufahamiane! Mimi bwana naitwa Mr. X, im a lawyer by the way!
    "

    Lara 1: " Im Lara, Ni mzururaji tu hapa town, sina kazi ya kueleweka ila nakunywa bier level zenu huku bia 3000 na sinywi kwa mawazo!!! Nashukuru kukufahamu"

    Mr. X :" What a chammer! I think you should know IM MARRIED for 3 YEARS, AND WE HAVE A SON! HE IS 2 YRS, NAIPENDA SANA FAMILIA YANGU, IM SO PROUD OF THEM!!!

    Lara 1: " WTF!!!!!!!(Kimoyomoyo) Mmmmmmmmh! Good fo you! (bonge ya plastic smile!!!)

    Mr. X : " I dont want to beat around bushes I FIND YOU VERY ATTRACTIVE AND I WANT IN!!!!!! IF YOU GIVE ME A CHANCE I WILL MAKE YOU MY QUEEN!!!!"

    Lara 1: ( Whata happened to i love my WIFE N SON????? BLOODY F!!!!)Kimoyomoyo!! " I dont do married guys!!! Oooooops!!!!

    YALIYOENDELEA HAYAWAHUSU ILA LAWYER ALITUMIA HADI VIFUNGU VYA KATIBA NA BIBLE KUPANGUA HOJA!!! Ila coz alikuwa ananunua shots za TAKILA double double, mjadala ulikuwa interesting!

    Hoja yangu!!!!! Kwanini mtu UTANGAZE KUWA UNA MKE NA MTOTO NA PETE UMEVAA ILIHALI UNATOLEA MACHO VINGINE!!!! ILE DIZAINI YA KUVUA PETE IMEISHIA WAPIIIII! NDO FASHENI AU??????? AU NDO TAHADHARI MAPEMA ILI BINTI ASIEXPECT TOO MUCH!!!!AJUE ATACHOKIPATA!!!! LOLEST!!!!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanaume yoyote ambaya ataishia kuwa na mke mmoja, lazima ataenda nje ya ndoa tu...ndo mana tumeruhusiwa kuoa wake wanne :biggrin:
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wanaume kuvumilia ni ngumu kama vp huku nje msivae mapedo pusha vijinsi vya kubana msijichubue msiongeze mahaga na mipododo.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Wanne wenyewe hawatoshiii! Fikiria, wakwanza umemchukua mwenye KIJUNGU KIKUBWA, Wa pili KIPETITE, Wa tatu BONGE NYANYA, Wa nne CHEUPE DAWA. Hapo bado design kibao utakuwa huna, CHEUSI MANGALA, CHOTARA, KIFUPI NYUNDO. Dawa ni kushinda majaribu tuuu!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuoa wanawake wengi si hoja hapa,hoja ni kuridhika na kile ulichonacho maana hata kama utaoa hao wanawake wanne ulioruhusiwa na kama hujaridhika bado utaendelea kumezea wengine.

    Wanaume wengi siku hizi huingia katika ndoa bila kuwa na mapenzi ya dhati na wengi hujikuta wanalazimika kuoa tu kwa kuwa umri unakuwa umeenda au wanataka kuweka heshima katika jamii ndio maana ndoanyingi siku hizi zinasambaratika baada ya muda mfupi.
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Sisi hatujapata TUNAWAVALIA MASINGLE sio hao wanataka vyote wao!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanne tosha kabisa kwani we unadhani kila unaye owa lazima awe kakosa hayo unayo zungumzia :biggrin:
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi naona hiyo staili ni nzuri sana kwani itatusaidia wengine amabao tumekuwa wahanga wa kutongozwa na married men huku wakidanganya kwamba hawajaoa yaani wako singo..!
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anaye owa wanne afu akatoka nje ya ndoa, lazima atakuwa ana matatizo ya kiakili hapo :biggrin:
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hakuna kutongoza amurula aka panty remover ndio siri ya mafanikio. First,second third tot mtu anauliza your place or my place?
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno mwenzangu, usije UKAPIGA SIMU ZA 8 USIKU, NIMEKUMISS SANA HONEY!! LOL! Kuna mtu simu yake ya magumashi inalala kwenye gari!!!
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    hiyo ya kuwa na wake wa nne ni layman solution.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Hahahhaaaaaaa! Boy YOU BAD!!!!!! I DIG!!! Your GAME is BAD A*SS!!!!!!!! Damn!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha tuu my dear... Yamenikuta hapo juzi juzi hapa nilipo sina hamu... Mawazo teeeeeele..!
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I don't think so, we unadhani wanaume wote wanatosheka na mke mmoja unless wawe wanakasoro tu....We fikiria mwanaume gani anaweza kusubiri mke wake kukaa siku 40 baada ya kuzaa, au amepata period ya mda wa zaid ya siku nne kila mwezi asiende kudokoa nje :biggrin:
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unahitaji kuweka facts to cement your argument,.... otherwise....!
     
  18. r

    rommy_x New Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora uambiwe ukweli kuliko akudanganye ili mwisho wa siku likitokea la kukutokea ucjilaumu..
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe ni cheusi mangala au kifupi nyundo lol
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unaweza ukawa na wake wanne na bado ukawa unatoka nje!, ukiwa na tamaa na hujawa committed utatoka nje tu. tamaa ndo inayosababisha watu watoke nje!
     
Loading...