Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili mpya ya kuwatapeli wanawake wanao jiuza imeingia tanzania.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 15, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa vile siku hizi hawa dada zetu wanao jiuza wamekuja na mpya ya kutaka wapewe chao kwanza then ndio watoe uroda,basi kuna style mpya ya kuwatapeli imeingia,cha kufanya ni unaweka pesa kwenye M-pesa au tigo-pesa,alafu unajifanya kumtumia kwenye number yake,ikiisha ingia kwenye cmu yake,bac we unazuga kama unaenda chooni afu unapga number ya huduma kwa wateja ya mtandao husika ambayo utakua umeutumia na kuwaambia kwamba umetuma pesa kimakosa kwenda kwenye number hiyo kwa hyo wairudishe kwako.ile pesa itarudi,then wewe utagonga ngozi ya bure,ukimaliza unasepa zako!
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa nini umdhulumu na hali unajua anatafuta kipato?..
    Fikria na wewe mfano umelipia na wakat unataka 'kuplllliiiiiz'..akomae na kichwa!!!
    Kama tumeamua kuenjoy huduma yao tuwalipe tu!!!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wakware mna mambo nyie.....................
     
  4. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    We utakua ni mdau!
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuyatoroka tu baada ya kugonga! Process zote hizo za nn?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    siku hzi wamekuja na huduma yao wanaita pre-paid service,unalipa kwanza then ndo unahudumiwa,me jana nimegonga mmoja bure kwa style hiyo.
     
  7. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mungu wako ni shetani kwangu
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Penda vya bure eeeh, angalia usije ukalipia na UKIMWI..............www
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    sio mpya,ya siku nyingi
     
  10. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli,je huo nao ni ubunifu?
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kweli unathubutu kumuibia mwanamke anaye uza mwili wake?
     
  12. MTOTO YATIMA

    MTOTO YATIMA Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    kweli wabongo nouma ebu fikirien basi na namna ya kutoa ile gesi baarin tuzalishe umeme
     
  13. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa, mtu anajibebea changu doa halafu anakuja hapa kujisifia?
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Sikubaliani na hii njia dhalimu.Huo sio ujanja ni ujinga.Lazima na wewe utapata pigo kwa njia yoyote ile
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Kwanini ule bure?
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    buni kuiibia serikali,hao wamama dont deserve that....
     
  17. salito

    salito JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa acha tu nikae kimya..nijionee...
     
  18. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Bro kama hali ngumu si ungekopa kredo ulipe baadaye.
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lakin kumbuka kuwa "MLA, HULIWA", leo umemfanyia yeye, kesho utafanyiwa wewe au dadayako...
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    job true true
     
Loading...