Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili inayokubalika pasaka hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ninja, Mar 31, 2010.

  1. Ninja

    Ninja Senior Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WAKUU WANA JF JINA LA BWANA YESU KRISTO LITUKUZWE

    Yoh 3:16 inasomeka hivi ' kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu, hata akamtoa mwana wake wa pekee ili kila amwaminie asipotee, bali awe na uzima wa milele.'

    Ni vizuri pasaka hii tukaisheherekea kwa kukumbuka kwamba Mungu kwa kutupenda, alimtoa mwana wake pekee kwa ajili ya dhambi zetu yaani Yesu Kristo(Math 1:21).

    Unaposhawishiwa na shetani kufanya maasi wakati huu wa pasaka, kumbukumbu hii ya upendo wa Mungu kwetu na ikuzuie wewe ili usimwasi Mungu.

    PASAKA NJEMA KWENU NYOTE NA BWANA AWABARIKI SANA!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanx Ninja baraka za bwana ziwe nawewe katika kipindi chote cha pasala na ha milele
     
  3. Ninja

    Ninja Senior Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amina.
     
  4. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Yesu atujalie amani na upendo kipindi chote hiki. Ee Bwana wetu Yesu Kristo tunakusihi kusiwepo na ajali kipindi hiki na sote tusherehekee kwa amani, utulivu, upendo na furaha.
     
  5. Ninja

    Ninja Senior Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa ajali hizi Mungu aziepushe.
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    FL1,
    Hicho ni kilugha gani!! Hata hivyo tubarikiwe sote pia.
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na mwana wa Mungu afufuke moyoni mwetu ili damu yake iliyomwagika iweze kutuweka huru
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Bwana atubariki na kutulinda, aendelee kutuongoza katika njia itupasayo na muhimu zaidi afufuke mioyoni mwetu katika pasaka hii ili tuweze kubadili mienendo yetu na kufanya yote yanayompendeza yeye.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ameen!....Praise the LORD!
     
  10. Ninja

    Ninja Senior Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haleluya! Sifa ni kwa bwana.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Pasaka njeama wana JF wote

    Kwa wapenzi wa nyama ya kondoo nawakaribisha!
     
  12. Ninja

    Ninja Senior Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi mmojawapo. Heri ya pasaka Maskini Jeuri.
     
Loading...