Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

staili hii ya ndoa inavyonichosha!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Nov 29, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    haya tena wapendwa wa jf......habari za masiku teele!!

    bwana nakaa nawaza sipati jibu.........la haraka!!maana ni miezi kadhaa kijana nimebahatika kupata kibarua cha mkoani...juu kabisa kaskazini magharibi

    ofkoz chuo ckua navaa miwani ya mbao..nikapata binti.tukapendana...kamaliza nayeye kapata kazi nyanda za juu kusinii..

    so kuonana apo ni ishu kweli kweli....nimejaribu kuona jinsi ya kumhamishia huku lakini inakua ngumu kutokana na nature y akazi yake na yangu pia..si watu wa kutulia sehemu 1

    wapendwa..kwa iyo inamaana baada ya honeymoon kila mtu anakamata begi lake anarudi alipotokea?siamini

    hebu nipeni experience zenu wenye distance mariages..nimeanza kuingiwa na waswas maana hata mhusika nae anachukulia poa tu....
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiongozi kwa maisha ya sasa usiumize sana kichwa juu ya hilo. Ukiangalia kuna ongezeko kubwa la ndoa za hivyo. Hakuna kitu kibaya ilimradi wote mnajua majukumu na wajibu wenu katika ndoa. Asilimia ya watu wanaoishi mbali mbali na wenzi wao imeongezeka sana siku hizi kwa hiyo hutakuwa wa kwanza.

    Cha msingi ni kudumisha mawasiliano tu hapo na kujiwekea malengo ya muda fulani kisha muanze kuishi pamoja. Kwasasa mnajenga maisha yenu yajayo kwa hiyo jipeni moyo na mumtangulize Mungu mtafanikiwa tu.
     
  3. c

    christer Senior Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tenganeni kwa muda ila ni muhimu kufikiri jinsi ya kuishi pamoja.ndoa za distance zina matatizo makubwa mwenyewe ni muhanga.msichukue muda mrefu hasa mkishapata mtoto.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    mtanguliza Mungu atakushindia na majaribu mbalimbali
     
  5. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wewe usihame na kumfuata huyo mchumba huko huko au nawe nature ya kazi yako ni ngumu?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    anayeweza kuhama kati yenu ahame. ikishindikana kwa kipindi hiki kila mmoja asake kibarua mahali pengine, iwe ambapo kutawafanya muwe karibu
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ila hii kitu imekaa vibaya sana. Mie sipati picha inapotokea unawazia siku ya honeymoon yenu, wakati mnaishi kigoma na mtwara, si majariu makubwa sana haya! Jikaze utashinda mkuu
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muhimu wote wawili muwe waaminifu huko mlipo bila kusahau kwamba mmekua wana ndoa hivyo mna majukumu zaidi.

    Pili mawasiliano yawe mazuri ili msije mkaDrift na hatimae fall apart.

    Tafuteni namna ya kukutana mara kwa mara. . . maadam mpo ndani ya nchi moja jitahidini isiende miezi miwili bila kukutana.

    Mkikutana muda wenu ufanyeni uwe unawahusu nyie zaidi ya mambo mengine.

    Na huo wasiwasi ulio nao unless una sababu ya msingi upotezee.
     
  9. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mkuu hii kitu sikia kwa mwenzio ikikutokea ndo utajuwa ugumu wake mapenzi katika hili hayana uvumulivu tusidanganyane ndo maana kuna uhamisho wa mke kumfuata mume na inatambulika kiserikali,nature ya kazi zenu sasa ndo sijajuwa,ila suluhisho kwa sasa ndo uwe unajitahd muonane mara kwa mara
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    yataka moyo.
     
  11. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tena wa chuma!!!
     
  12. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yah wote haiwezekani.............
     
  13. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dah enzi za mwalim haya mambo hayakuwepo kbs..mama nakua hom kazi kuangalia familia
     
  14. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi muachane kila mtu atafute huko huko aliko atakae mfaa
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama haiwezekani kuhama, wakati mnavumilia hiyo hali, boresheni mahusiano yenu huku kila mmoja akitafuta kazi mpya kwenye mkoa alipo mwenzake.


    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mhh mmeanza safari yenu ni vibaya kwani pamoja na uaminifu sidhani kama imani mtakuwa nayo ya kutosha
     
  17. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bwana Mungu hapendi kuachana..............
     
  18. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Asikwambie mtu bwana mdogo hizi ndoa mume yupo Songea mke Arusha zina matatizo yake. Ndoa nzuri ni ile ambayo mpo pamoja au kama ni umbali ni ule ambao mmoja akimhitaji mwenzake anampata bila tabu. Kinyume na hapo jiandalie kuchakachuliwa tu mzigo wako huko. Dunia imekwisha hii. Tabu yote ya nn? Tafuta wa karibu yako.
     
  19. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ingekuwa wewe ungeweza.....
     
  20. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi mbona nilhama nikamfuata mke wangu???hayo maisha ya kukaa mbalimbali hayana maendeleo kabisa,jitahidi mmoja wenu atafute kazi karibu na mwingine..Inabidi pia mchague wapi makao yenu makuu
     
Loading...