Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stahili/posho za wabunge wa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jul 1, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Stahili za Waheshimiwa Wabunge ni zifuatazo:
    i) Mshahara wa Mbunge
    · Gross Salary - Sh. 2,305,000/=
    · Kodi - Sh. 588,000/=
    Net Salary - Sh. 1,717,000/=
    ii) Posho ya Ubunge; (MP – Constituency Allowance)
    iii) Posho ya Vikao vya Bunge na Kamati zake;
    iv) Posho ya Madaraka kwa Viongozi;
    v) Entertainment Allowance kwa Viongozi;
    vi) Posho ya Kujikimu ndani na nje ya Nchi;
    vii) Posho ya Mavazi anaposafiri nje ya Tanzania;
    viii) Posho ya Msaidizi wa ofisi ya Mbunge;
    ix) Posho ya Usafiri wakati wa Vikao vya Kamati na Mikutano ya Bunge;
    · Vilevile, kuna Posho ya Mafuta (Lita 1,000) kwa mwezi na Mfuko wa Maendeleo wa Jimbo
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa sasa hili ndilo la muhimu kuliko yale ya Dowans, richmond, katiba na maandamano ya CDM? Hii nchi ina laana ya kushoboka.
     
  3. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yote ya muhimu, kwa namna ulivyohoji, wewe pia ni mshoboko.
     
  4. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona posho zingine hujataja viwango na kama zinakatwa kodi au la!?
     
Loading...