Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stage of marriage

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KWI KWI, May 5, 2011.

  1. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Which do you think is the most difficult/challenging stage of marriage?


    • First 2 years
    • While raising children
    • After the kids have moved out and gone
    If none of the above,please give your experience.......
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No formula..
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kwi kwi its not that simple, kuna watu wanakosana siku wedding night hata bado kugusana....
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemea na tabia zenu, mlivokuzwa, uchumi wenu, elimu yenu, nk. Hakuna fumula
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    None, kwani kila kipindi kina experience yake which is really cool!
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pale mtakapoanza kuwa na mahawara!
     
  7. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ''Very cool indeed.......where true love exist''nakubaliana nawe 100%.
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    baada tu ya kumaliza kusoma nimepata kwi kwi narudi mda si mrefu ngoja nisake maji kwanza
     
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Wana sayansi bado hawajapata majibu,kwa nini ngombe anakula nyasi alafu anatoa maziwa.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona unaanzisha sired mahali pasipofaa? By the wy most of foods animals eat zinabadidilishwa ndani ya mwili na kuwa into different forms with differnt functns. Majani yana starch ambayo hubadilishwa kuwa protein za aina mbalimbali mojawapo ikiwa ni zile za kwenye maziwa. Ni kwa mawazo yangu mzee!
     
  11. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Inategemea na mambo yafuatayo:
    1. Hali yenu ya kiuchumi
    2. Utayari wa kujikubali nyinyi wenyewe na changa moto zinazo wakabili.
    3. Jinsi gani wanandoa mnaheshimu uhusiano wenu na utayari wa kusubir na kuvumiliana.
    4. Hali zenu za kiimani na kiwango cha imami zenu za dini.
    5. Aina ya marafiki mlio nao na mipaka mliyo wawekea kujua juu ya mambo yenu ya ndoa.
    6. Tabia za wazazi wenu na uwezo wao wa kuingilia maamuz ya kindoa.
     
Loading...