Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staa wa bongo akiri kuliwa uroda na wanaume 10

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Jun 11, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Muigizaji wa Filamu hapa Bongo, Jacqueline Pentezel ‘Jack wa Chuzi' ametoa kali ya mwaka baada ya kuamua kuanika idadi ya wanaume aliowahi kula nao urojo tangu awe supastaa.Msanii huyo alifikia hatua hiyo alipokuwa katika mahojiano maalum na mwandishi wa GLOBAL PUBLISHER na kutakiwa kutoa ufafanuzi wa juu ya taarifa zilizozaga kuwa, kuna mwanaume kajitokeza anataka kumchukua jumla jumla.Katika kutoa ufafanuzi wake, Jack alikiri kuwepo kwa mpango wa kutaka kuingia katika maisha ya ndoa na mwanaume aliyemtaja kwa jina moja la Jojoz na kuweka wazi kuwa,huyo ni mwanaume wake wa kumi katika maisha yake ya kimapenzi.
     
  2. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heri yule aliye mkweli na muwazi
     
  3. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu nini? Mahusiano wakati wote ni trial and error. Mbona hatuhesabi wala hatusemi one night stands na wasichana wa kila aina wanaume mnaowabadilisha? Je tungeomba orodha ya wanawake uliyowahi kutembea na hawatazidi kumi?
    Heri ya huyu ambaye ni muwazi!
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukweli umuweka mtu huru.
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    na wewe nawe ni wale wale............
     
  6. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    kwani huyo jack wa chuzi ana umri gani?

    kama ni zaidi ya miaka 18, mbona anao uhuru wa kula
    uroda na ndume zaidi ya hiyo idadi?

    mwacheni binti wa watu akue kwa staili anayoitaka lol
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    duh! Huyo ni muongo kumi tu! Kwa maisha haya ya kibongo. Kwanza ana umri gani? Wakati anasoma alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na watu wangapi? Baada ya hapo? Hiyo kumi kapunguza saana idadi ni very rare kumkuta msichana ana ka 25 yrs afu kasema katembea na less than 15, sio ka namnanga ila ndo hali halisi ya bongo ukiwa kijana mahitaji ni mengi na mafataki yako ya kutosha yana mbinu nyingi saana so angekuwa muwazi tu wala tusingemuona malaya tungemuelewa kwan ndo hali halisi
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hakuna cha ukweli hapo....10 times 3= ? jibu hili ndio kidogo litaendana na ukweli..mwanamke au mwanaume yeyote anaetamka kwa mdomo wake idadi ya wapenzi aliowahi kutembea nao, unatakiwa uzidishe mara 3 then utapata figure inayoleta picha kamili, anaebisha na aendelee kubisha ila hiyo ndio reality.
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ni sehemu ya mchezo! Hakuna cha ajabu, unless watu hawaelewi maana ya BBA.
     
  10. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Laiti kama ungenijua mimi ni nani wala usingethubutu kutoa maneno ya rejareja. Inaelekea wewe bado ni mtoto sana na hivi vitu vinakushangaza. Kama mtu mzima ninasema 'kua uyaone'. Haya ya wanaume kumi tena kwa uwazi huo ni kitu kidogo sana! By the time you are of age if at all you will ever be hutashangazwa na hili wala hutauliza maswali. Si lazima na wewe upitie wanawake kumi au wanaume kumi maana kwa jina lako haieleweki jinsia, utajua kwamba ni kitu kidogo. Kuwa kwake staa au celebrity kama wengine mnavyomchukulia haibadilishi dhana kuwa yeye ni binadamu. Tumeona ya firauni, hili la musa halinishangazi chochote kwa hiyo kijana shika adabu yako ukiongea na wakubwa.
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    waliwe tu,kwani tatzo lipo wap?
     
  12. k

    kyangara Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh umedandia hapo ungesubiri kwanza lisimame
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe nshakamua, makitu yake iko vizuri, sema ktandani gogo
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    utoto!
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    global publisher?
     
  16. P

    Pat Gucci Senior Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    >BiMkubwa mie mwenzio bado katoto kadogooo hata mschana mmoja cjawah toka nae na hayo mambo hata cyajui nayasikiaga tu.
     
  17. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Inawezekana kweli ni wanaume 10 lakini kalala nao 7 x 70 ambayo ni sawa na mara 4900. Kama ni gari basi milage yake itakuwa imeenda kishenzi nadhani oil zinavuja kila penye nafasi, na kama ni chewing gum utamu wote umeisha yaliyobaki utajiju
     
  18. M

    Mzee wa ndola Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    congratulations to the actress!..ninasema hivyo maana wasaniii wetu wengi wa wabongo especiaally girls filamu zao nyingi zinatueleza moja kwa moja ni kama mahali pa kutangaza soko la miili yao. kama unabisha chukua movie yoyote ya kibongo halafu itizame uone.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye Bold, una uhakika gani?

    Siku hizi, ukimuona Mtu, bila kujali jinsia, muulize kama ana BOY friend au GIRL friend.

     
  20. Billabong

    Billabong Senior Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa!!
     
Loading...