Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St,ugustine univesity

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by baitani, Sep 18, 2012.

  1. b

    baitani Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ndugu zangu registration pale st.augustine ni issue. Usumbufu.je nawenzangu mmepata usumbufu huo.inakera
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usumbufu gani??
     
  3. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Dah usinikumbushe nilikuja saa 3 nimemaliza saa 10
     
  4. T

    True seeker Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mwisho lini wa usajili mkuu?? maana wengine hatujawasili
     
  5. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Nadhani leo ndio mwisho maana orientation ni kesho ...lakini njoo tuu usiwe na shaka..amna fimbo za kuchelewa...lakini uwe na ada yao tuu
     
  6. T

    True seeker Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahahaha lakin vp hostel na fain inaanza lini???
     
  7. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Ahh hostels za ndani zitakua zimeisha. za nje ndio tabu zaidi kila unayoenda imejaa

    Fain gani mkuu??
     
  8. e

    evoddy JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna usumbufu kinachotakiwa ni ada yako kwa wale wenzangu na mimi first year NON PRIOLITY COURSE ufike na 733,000/= tofauti na hapo NO registration.Usumbufu hakuna kwa leo mimi nimetumia 30 minutes tu.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wanakagua vitu gani na gani kwani?na wanasemaje kuhusu Watu wanaotegemea kulipiwa mkopo na bodi?
     
  10. jov

    jov Senior Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jongereni vijana kwa kulipot kwenu
     
  11. e

    evoddy JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Original certificates na slip za benk basi hawana uhusiano na bodi ya mikopo kama umeaply laon kama mimi na mpaka sasa hawajatoa allocation bodi ya mikopo hautapokelewa.CASH FIRST
     
  12. b

    baitani Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Tcu kwenye mtandao wao walitoa majina 3.kama cheti chako hakina majina 3 ni issue. wengi wetu vyeti vyetu vina majina mawili.
     
  13. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,986
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280

    mi nauza rum la off campus kwani za ndani zimejaa
     
  14. b

    baitani Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    cash 733,000 siyo issue pale ,wewe umekuwa na bahati, watu wamekaa siku tatu kwa issue ya spelling kwenye jina lake,wanasema sio wewe tutadhibitashaje wakati namba yake ya mtihani ni hiyo ambayo wanayo wao.hacha kaka we jipange tu
     
  15. b

    baitani Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    cash 733,000 siyo issue pale ,wewe umekuwa na bahati, watu wamekaa siku tatu kwa issue ya spelling kwenye jina lake,wanasema sio wewe tutadhibitashaje wakati namba yake ya mtihani ni hiyo ambayo wanayo wao.hacha kaka we jipange tu
     
  16. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    450,000 tsh kwa wenye mkopo.
    733,000 tsh kwa usiye na mkopo + 300,000 hostel offcampus kiwango cha chini + utakula nini =( )
     
  17. b

    baitani Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kama hostel zimejaa wasaidie wenzenu ambao hawajaripoti toeni contact kwa weye room off cumpus.maisha yanaanzia hapo chuoni
     
  18. T

    Toxty Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Rum za nje kimtindo bado zipo kama vip nitafute kwa 0713777807/o754998927 nita kusaidia kupata rum za nje
     
  19. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na bdo kuna usumbufu wa njaa pia chezea bdi wewe
     
Loading...