Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

st mary's ya mama lwekatare mpo humu????2001 kurudi nyuma

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muuza Sura, Feb 16, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kama ulisoma st mary's ya mama lwekatare kipindi cha mwaka 2001 kushuka chini naomba tukumbushane kipindi hiko cha kina Mr. Kidu,Mr Ang'ute na wengineo!!!!nachoka manake kila nikikuta post naona sijui waliosoma Ndanda!sijui Azania!hata kama hujasoma Mary Mary basi hata kama ulipitia F.K,Laureate au Green Acres na Loyola najua kuna vitu tunaweza kukumbushana kama siyo mambo ya slipway basi ndoto za kwenda Europe na U.S.A!!!!!Kings Tower!!!!!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna shule ulisoma ni aibu kuwaambia watu.......
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nilikuwepo pale bana miaka 3 mpaka 2001 tabata. respect to akina hakolo, chewe, rahim, sultan, maha, masele, magwiza, catherine, hasa wale waliokuwa 7 red chini ya mr kyaro. ebana wakuu wengine ni alistar elias, masood, saad, wengi saa. respect to them.
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!!!mkuu si unajua hizi shule zilivyoanza zilishobokewa ila nashukuru kuna kitu nimejifunza!
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Much respect mzazi!!!!
     
  6. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    muuza sura umenikumbusha mbali enzi za mr abel kibedi, kipindi cha kina mgeni
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    pm me aisee
    mgeni ally?
     
  8. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa nini iwe aibu?
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Dah!way back!principal mr charo!matozi hawataki kuingia D.H wanaenda kwa sista massawe pale mbuyuni kwenye court ya basket kugonga chapati,samosa na soda!
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbe nyi ni wa saint?????
    Sisi ni wa enzi za Technical Schools km Mazengo..Arusha n.k
     
  11. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si mimi, alikuwa class mate wangu...nimemis sana kipindi hicho maana kuna vichwa vilishindikanika
     
  12. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahah mbona mie c tozi lakini nilikuwa jioni sikosi pale ule mchuzi wao ulizidi unga wa ngano paka linateleza.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwahahahaha huyo tozi wa kinondoni angekaa kimyaaaaa.....
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mr.kamau,mr.thomas mr alex nimewamis sana
     
  15. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo list Shule ulizoorodhesha zimeniacha hoi na kunikumbusha mbali kidogo...Hivi ile shule ya MOA ya pale mwenge ilifia wapi?? halafu kuna chuo flani cha kisanii kilikuwa pale Jirani na ofisi za NBAA sijui nacho kilipotelea wapi?? Nadhani walikuja na marketing strategy ya kumalizia mwaka wa mwisho wa masomo yako nchini marekani...Vijana waliwehuka sana na Chuo kile.
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kama utaona aibu kusema shule uliosoma sitoona ajabu siku babako akifulia au ndugu zako wa bush ukawakana!!!!!m proud kusoma st mary's!na kuwa mkinondoni!!!Yo Yo umesoma biafra au tegeta ya suruali kama za jangwani girls nini?
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    MOA ilihamia kimara nadhani!!!pale mwenge pia kulikuwa na shule inaitwa cambridge sijui kama ipo!!!Namanga pale msasani pia kulikuwa na ILOS nayo ilikufa!mama lwekatare kakomaa sana na biashara ya shule wengi walichemsha!
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Watoto wa st mary bana nlikuwa Goigi kwa opposit na skuli yenu nawaona mnavyoruka ukuta kwenye lile li open space,kamau alikuwa jinga sana nliwahi mshuhudia anamfokea mwalimu Bar (connection bar) ati anawaona mnatoroka then hawakamati,wale wakenya na waganda ndio wanawafelisha toka lini mkenya akawa mwl wa kiswahili.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dah kumbe umesoma miaka ya 2000. ST .St.
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ijumaa kama ya leo utorokaji kwa sana vijana waende bills au kipindi hiko mambo club!!!kuna siku mwanafunzi alianguka na ukuta wa kings tower!
     
Loading...