Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St MaryGoreti (Moshi) na utata wa udaili wa wavulana form 5 wahusika mwalifahamu hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by networker, Jun 8, 2011.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    St marygoreti ni kati ya shule zinazo sifika kwa wanafunzi wake kufahulu vizuri nawasifu kwa hilo.ila shule hii pia imesifika kwa kuwa ya wasichana pekee hadi walipo amua kuanzisha wavulana miaka ya karibuni na baadae kufuta udaili wa wavulana na kubaki wasichana pekee yao.shule hii ukifuatilia udaili kwa ajili ya wavulana watakuambia "hatufanyi udaili kwa wavulana tulisha acha kuchukuwa wavulana" hili nili liskia kwa maskio yangu mwenyewe bada ya kuwapigia simu shuleni hapo na kuongea na sista wa kidini aliye mapokezi shulei hapo mwaka huu nimefanaya utafiti usio rasmi juu ya shule hii kwa kutaka kujiunga kama mwanafunzi wa form 5 nika pewa jibu hilo hapo juu lakini chakushangaza kuna wavulana walio dailiwa kwa njia ambazo hazijaeleweka kumi na... lakini hawazidi 20 kwa form 5 mwaka huu .kwa mujibu wa respondents wa utafiti huu wame indicate kwamba wengi wame ingia kwanjia ya kujuana na undugu.je hawa wavulana kumi na... wametoka wapi wakati walisha acha kupokea wavulana
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Wanachukua wavulana wachache wanaojua hawana effect kwa watoto wao wa kike, dat minz mpka wawe wanajua bakgrand yao
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    udaili ndio nini help please....
     
  4. networker

    networker JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    udaili ni admission
     
  5. H

    Hardman JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    ı thınk thıs wıll brıng effect on those boys..nahıc watakuwa na swaga za kıke coz ndo mazıngıra walonayo
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    st. halafu hawapo transparent? pole ndugu, achana nao, skuli zipo bwerere tu
     
  7. w

    wyclefmore Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahuni tu-wanadanganya huku wamevaa misalaba shame upon them.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri ungefuatilia shule amabazo zinamilikiwa na Bakwata kuliko kutukana naamini unahisia za uwivu zaidi .
     
  9. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neno
     
Loading...