Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St. Kayumba wataumizwa na migomo ya style hii

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mjomba wa taifa, Aug 3, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu.jpg Baada ya kutumia Mahakama kuzima mgomo wa Walimu, sasa walimu wameibuka na style nyingine ya mgomo. Hapa watakaoumia ni watoto wa shule za St. Kayumba. Sijui madaktari nao wataibuka kwa style ipi!!
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    St janjajanja.
     
Loading...