Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St. Joseph St.Joseph. St. Joseph. na unyanyasaji wake

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by simon41, Jun 28, 2011.

  1. simon41

    simon41 Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Ni miezi nane toka wanafunzi wa chuo cha St.Joseph wamalize mwaka wa nne lakini mpaka leo hawafanyiwa graduation kwa kisingizio kwamba wanamtaka waziri mkuu Pinda au Jk ndio awe mgeni rasmi na kwa taarifa za ndani zinasema kuwa Pinda amewajibu kuwa atakuwa na nafasi mwezi wa tisa na Jk akawaambia kuwa nafasi atapata nafasi mwakani. Besides that bado kuna baadhi ya wanafunzi hawajapewa nafasi ya kufanya final presentation ya project zao za mwisho kwa sababu wanadaiwa ada na michango mbalimbali. Halafu ni chuo kilicho kuja na kusajiliwa kwa mgongo wa dini.

    Mtazamo wangu.
    Huu ni ukandamizaji mkubwa kwa sababu mtu atatafutaje kazi muhimu bila kuwa na cheti baadhi ya makampuni hawataki transcripts.Na ina maana hakuna watu wanaoweza kuwa wageni rasmi mpaka hawa politicians,ni uonezi wa hali ya juu.
     
  2. simon41

    simon41 Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Ni miezi nane toka wanafunzi wa chuo cha St.Joseph wamalize mwaka wa nne lakini mpaka leo hawafanyiwa graduation kwa kisingizio kwamba wanamtaka waziri mkuu Pinda au Jk ndio awe mgeni rasmi na kwa taarifa za ndani zinasema kuwa Pinda amewajibu kuwa atakuwa na nafasi mwezi wa tisa na Jk akawaambia kuwa nafasi atapata nafasi mwakani. Besides that bado kuna baadhi ya wanafunzi hawajapewa nafasi ya kufanya final presentation ya project zao za mwisho kwa sababu wanadaiwa ada na michango mbalimbali. Halafu ni chuo kilicho kuja na kusajiliwa kwa mgongo wa dini.

    Mtazamo wangu.
    Huu ni ukandamizaji mkubwa kwa sababu mtu atatafutaje kazi muhimu bila kuwa na cheti baadhi ya makampuni hawataki transcripts.Ina maana hakuna watu wengine wanoweza kwa wageni rasmi lazima hawa wanasiasa,hii inakaa vipi kama sio uonevu kwa vijana wa ktanzania na wengi wao wakiwa waliotoka mikoani.
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kulalamika,cha maana malizia fees yao upewe cheti uingie kwenye mchakato wa kutafuta ajira,
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Haya tumekusikia atakuja Tindu Lissu au a loser Dr Slaa, nadhani moyo wako utakuwa mweupe
     
  5. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 263
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Mi£ ni mmoj@ w@o tum£sh@ s@h@u k@k@
     
  6. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wahindi wanatujua WaTz ni mambumbu, tena wanashikwa kwa Siasa tu. Pole, kwani nasikia hata chuo chenyewe ni cha kisiasa hakina ubora ki elimu kuanzia udahili wa wanafunzi, walimu wa chee wa kihindi wenye Masters za ku unga unga, mitihani na usahishaji mbovu mpaka majengo na vitendea kazi. Bodi ya mikopo, Nacte, wizara ya elimu washapewa bahasha wako kimya kama hawaoni. Ikipita miaka kumi ndipo tutaamka usingizi na kugundua TUMELIWA !
     
  7. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wewe metumwa na nani kumuita Dk Slaa looser? Ama kweli ukimzidi mtu kwa chochote atakuchukia na kukuita majina yoyote kisa hawezi kukukamata kwa yale uliyomzidi!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    kwenye graduu sisemi. Ila hao ambao hawajalipa ada unataka wafanye presentation ili iweje? Lipeni ada chuo kiweze kujiendesha! Hata kama ni chuo cha dini/kanisa ndo msilipe ada!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    WaTz njaa inatumaliza! Chuo kinaendeshwa kihuni huni na wahindi kwasababu tu nacte na tcu wakipewa taarifa yoyote, wanafurahia maana watakuta bahasha zimeshawekwa mezani. Ndio maana mwanafunzi anayelipiwa na Helsb 100pc bado analipa zaidi ya 385000 na hakuna wa kuwatetea! Pole sana ndugu yangu!
     
  10. s

    sativa saligogo Senior Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,hata wale wahindi wa Shirika la reli wanafundisha part-time pale hiyo kali!!!!!
    HARE BABA DUNIA GUUNIA TZ CHEE!!!!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa nchi hii, hilo hata sishangai.
     
  12. d

    denji New Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa bongo hayo c mageni!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu mkuu naona hamna ata mmoja aliejibu malalamiko yako zaidi ya kulinganisha matatizo yako na siasa...ni hayo tu
     
  14. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hapo umemaliza kila kitu mamito!
     
  15. C

    CONECTED GUY Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    starting with the director Tx yule jamaa ana involvement kwenye dirty business last year alikamatwa na COKE na vijana wa NZOWA wakafikia kumduplicate chowo who knows kilichoendelea
    on other hand the total administration ime base kwenye vitisho,corupt &ukandamizaji both kwa wanafunzi and workers
    speaking of the administration starting from masista and one nut Russel raj wana lugha chafu who doest know yule director amezaa na mwanafunzi aliyemaliza diploma pale na still anatembea na wanafunzi
    However elimu wnayotoa cyo mbaya na wanajitahiei ku-deliver wats needed kuhusu vyeti its truth inachelewesha wanaotaka kuendelea na masters lakini upande wa ajira cyo kweli because wamepewa tranceipt labda there other reasons
    kulipa ni lazima since ni mkataba
    nilicho wasifu wamejitahidi sana kumintain discipline
    swala la rais kutoa vyeti might be true but who cares hata akija diwani as far ana vigezo vya kutoa hiyo degree
     
  16. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umeamua uje na ID mpya
     
  17. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyojua mie chuo cha Engineering hapa Tanzania sio St Joseph tu.kuna vyuo vingi tu.swali kwa kuyaona hayo yaliyotajwa hapo juu,kwa nini msiache au kuwahamisha chuo wadogo zenu ambao bado wanasoma pale?,badala yake unang'ang'ania kulalamika wakati bado uko hapo hapo?,au umefungwa pingu hapo?
     
  18. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo huyo mr Tx kwa sasa ana kesi mahakani kwa kosa la kukamatwa na cocain?,mie nafikiri hayo ni maswala personal ya mtu hayana link na chuo
     
  19. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    now you are talking!
     
  20. s

    stevemdonya New Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale chenga hamna kitu ni vile hatuna wahandisi na mgongo wa dini quality ya elimu pale chini wana admit hata EGM asome engineering,wanaleta usanii
     
Loading...