Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St. Joseph Hosp.Soweto Moshi yaungua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IKHOIKHOI, Feb 9, 2012.

  1. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nimepata taarifa sasa hv kuwa hosp ya St. Joseph ya kanisa katoliki iliyopo moshi mtaa wa soweto imeungua. Naomba mwenye taarifa zaidi atujuze plse.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ulikuwa unakimbilia wapi si ungepata kwanza full data au ulitaka uwe wa kwanza kupost?
     
  3. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli jamaa mwingne kaniambia siyo hosp bali ni nyumba iliyopo jirani na hosp ndo imeungua yote. Sorry 4disturbance wakuu
     
  4. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi akili zetu watanzania za micharuko na kukuza vitu bila kuwa na taarifa kamili kwa kweli inatia kinyaa...utakuta hapo ni moshi tu umeonekana unatoka ndani ya chumba kimoja lakini mtu anasema hospitali inaungua
     
  5. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    We ikhoikhoi vipi bana. Sijui we ni lipanya buku au likoikoi kabisa ha aha ha ulikuwa unakimbilia wapi kutustua hapa
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha a haaaaaa,JF is soooo funny
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    chukua taarifa kamili then urudi.
     
  8. m

    mariavictima Senior Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaomba muwe mnahakiki taarifa zenu. Hapa karibu ningepata ugonjwa wa moyo kwa sababu mtoto wangu anasoma secondary ya Bendel ambayo imepakana kabisa na hospital ya st. Joseph (yaani wanashare ukuta mmoja). Kimsingi shule hiyo na hospital hiyo ni za mission.mwanangu yuko kwenye mitihani ya Form 6, hivyo nilishajua kuwa kuwa kama ni kweli basi tukio hilo litawavuruga sana kwenye mitihani yao.
     
Loading...