Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St Joseph College of Engineering

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by FredKavishe, Dec 19, 2010.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nahisi mtakua mnakisikia au kikujua naombeni ushauri wenu kile chuo ni kizuri au magumashi na-take comp scnc Eng.
     
  2. W

    Wifra Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiko poa though sisomi hapo.. wanafanya prac nzuri!
     
  3. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    ni chuo kizuri
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,520
    Likes Received: 1,715
    Trophy Points: 280
    Fafanua uzuri unaoumaanisha! Majengo? Maabara,workshops na vifaa? Malazi? Wanafunzi? Wakufunzi? Uelewa na ufahamu wa wakufunzi? Chakula?
     
  5. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wazuri,wana lab na workshop za kutosha,pia wanajua soko linataka nini!!
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wakuu pale pazuri ila nasikia kama msuli unalegalega unaweza usimalize pale. Nasikia ni kama mzumbe ya zaman kwa ktabu kgumu,au DIT na IFM ya leo. Wanaanza wanachuo 1500 kama Uhasibu pale IFM wanahitimu 435 kama ilivokuwa mwaka huu ktk kozi ya uhasibu. Ukiitaka St.joseph uwe tayari kusoma mkuu!
     
  7. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ada yao iko juu sana kwa kipato cha mtanzania
     
  8. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikari wangeweka ewura ya tuition fees ya vyuo
     
  9. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzuri wake si rahisi sana kuujua. Utaujua baada ya miaka 20 toka umalize chuo. Tatizo la private school hamjalijua, HaWapo for your future wapo kwajili ya pesa kwanza. Nimeongea na wanafunzi wengi wa st joseph wanaosoma it, ni wazuri lakini still kuna mambo mengi wanamiss.
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pako poa sana pindi saa mbili mpaka saa kumi jioni'ada kubwa lakni education wanayotoa ni nzuri huwez kukacha pindi atendance inatakwa kuwa above 85 ndo utafanya modal examz'library imeshba kidogo kuna jamaa kutoka udsm wanataia kambi kusoma vitabu
     
  11. F

    FredKavishe Verified User

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashukuru sana
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    elimu kwa ujumla
     
  13. F

    FredKavishe Verified User

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lab ziko nyingi sana hadi raha no sharing kwenye machine
     
  14. F

    FredKavishe Verified User

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    niko tayari kupambana kwa ajali ya taifa hakuna mtu atakupa technology watatupatia vitu kdogo inabdi tuwe wabunifu wakuu
     
  15. F

    FredKavishe Verified User

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndio iko juu sema hatuna jinsi wale wakuja kuinvest wanataka faida tukomae hvyo kama kwel tunataka kuchnge tz
     
  16. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Arghrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  17. m

    masaiti Senior Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bw Majanikv, wewe si ndiye uliyeuliza swali kuhusu St Joseph whether ni kizuri au laa, halafu wewe mwenyewe ndiye mchangiaji mkuuu kuwa chuo kipo poa . je ulitaka kupata ushauri au kutueleza kuwa chuo kipo poa. A ndo kukirusha chuo hicho? Nakifahamu kiasi chuo hizo, lab nzuri, library yake ni ya kawaida kabisa na walimu wake michosho sana ( vilaza)
     
  18. F

    FredKavishe Verified User

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nilitaka kupata ushauri na kutoa mambo ambayo nimeyaona ndani ya mwenzi mmoja ndugu kujenga hoja inabidi upime joto kwanza tht y nikapima joto na mimi nikajazia pale vijimaoni ndugu'ckuwa na nia ya kukisifia kama ww unavyodhani kwa walimu tatzo naloliona lugha coz english yao iko differ na ya kwetu kimatamshi ndugu so huwez kusema ni vilaza ina maana hawana hata knowlegde kchwani hapana ndugu badili maneno kidogo tatizo la pale ni comunication tu
     
Loading...