Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St joseph college of engineering and technology~dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NIMEKIMBIA CCM, Jan 10, 2012.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu ambae anafahamu ubora au udhaifu na sifa mbalimbali za hiki chuo,naomba anisaidie ukilinganisha na soko la ajila la sasa
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawa awatanii,na hawana mchezo,madesa na kucheat hayana nafasi.
     
  3. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Practically wako serious, wanajifunza na kujiandaa kuingia ktk soko la ajira na kujiajiri. Tofauti kabisa na engineering ya UD
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Wanatoka na GPA kubwa kubwa.over
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi sio student wa pale ila kwa wanaosoma pale wanakisif mno...ni kizur sana..maswala ya gpa kama unasoma utakosa gpa kubwa kwa nini??? swala c ugum wa pepa,swala ni kichwani kuna nini haswa kwenye practicals!! ni chuo kizur huo ndo ukwel>>
     
  6. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Kama Utaki acha usiende tafuta kwengine dogo,jipime kichwani maana....nasikia hapo Hakuna kulala na lecturer ili upate paper wala kununua paper ili utoke...pia full kubanwa muda wote upo class ma lecturer wanapishana mlangoni na attendance madent wanaitwa majina kama we wa kujirusha usiende,ki utendaji ofisin wako poa,kuna vijana tuko nao hapa kwetu,wameshiba haswa wanapiga kazi kweli wanaonekana wametoka kusoma sio kujirusha
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Samahani wadau,hiki chuo kimeanzishwa lini?Kipo dar sehemu gani?
     
  8. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Ebu jaribu ku google au uliza cheki website yao.
     
  9. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Dogo kwa Engineering Faculty wako Dar maeneo ya Kibamba,ila hizo faculty nyingine nasikia mikoani...wadau watakuja kukujuza zaidi humu
     
  10. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kiko maeneo ya magari saba,unapanga daladala mpaka mbezi mwisho(Mbezi ya kimara) kutoka hapo unaweza panda gari ya kibamba au maili moja .shuka kituo cha magari saba au omba msaada sheli ni badaya ya magari saba na kabla ya kituo cha Makondeko.Chuo kitakuwa kulia kwako.
     
  11. darubin

    darubin Senior Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    div 4 au 3 mbaya fresh tu pale
     
  12. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi sio student wa pale ila kwa wanaosoma pale wanakisif mno...ni kizur sana..maswala ya gpa kama unasoma utakosa gpa kubwa kwa nini??? swala c ugum wa pepa,swala ni kichwani kuna nini haswa kwenye practicals!! ni chuo kizur huo ndo ukwel!! fikiria zaid man!!!
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    afu umekaa kishaki shabiki eeh??!! Je kabla ya kuropoka ulijiuliza maana ya BRIDGE CAURSE ni nini?? afu kikawaida div 4 degree ni ngum labda diploma...afu mbona huendani na jina lako?? acha kua na mwazo mgando!!!!
     
  14. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa ndo ya undergraduate au postgraduate?? embu nieleweshe mkuu??
     
  16. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Astakufurullah!
     
  17. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    I posted it for Undergraduates...Thanks
     
  18. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Duh!Je iyo ni kweli lakini???Ila Kwa vigezo vyako ulivyosema mbona kingekua kinajaa hiko chuo,maana wanaomaliza na kupata matokeo ya vigezo vyako ni wengi kuzidi wote kila mwaka......plz come with statistics (HOME OF GREAT THINKERS)
     
  19. T

    Tangaman1 New Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa. hampaswi kuogopa kuhusu ni wapi mtakapo pangwa kusoma au ni kozi gani mtakaochaguliwa. Muhumi kuweka nguvu katika kile utakachopata. kila kazi ina maslahi, provided you will be committment. Mind you, LIFE HAS NO FORMULAE.
     
  20. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chuo bora hakijitangazi kwenye TV hata kama ni cha private, so to me St Joseph kitakuwa na walakini, why kwenye TV?
     
Loading...