Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St joseph college kimenuka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kitotonya, Dec 14, 2011.

  1. Kitotonya

    Kitotonya Senior Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wanafunzi wa st joseph collage of engineering & information technology wameanzisha mtiti kufuatia kuchelewa kwa mikopo yao. Inasemekana kwamba tayari bodi ya mikopo wamesha toa mikopo kwa wanafunzi wote wa mwaka wa tatu na wa nne. Lakini wanafunzi wamemaliza mwezi toka wafungue chuo. Sasa utawala unategemea wanafunzi wanaishije.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana mainjinia ila zile hela zenu tulizochoma pale mnazi mmoja na taifa siku ya mwisho..kwa hiyo subiri tushatuma kapu la mchango tuone kama itafanika..
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    na Mama Kilintoni ashasema tufanyane kwanza ndo misaada ije.
    Huu mwaka huu?
     
Loading...