Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

st.johns university (dar) inatupotezea radha ya chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingo de bwax, Oct 15, 2012.

  1. k

    kingo de bwax Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah! yaani hiki chuo administration yao mizenguo,hawaeleweki sielewi kama patatosha kwa upande wangu na kwa wengne
     
  2. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Wewe huna haki ya kuilalamikia administration ya chuo maana hata wewe hueleweki. Hili ni jukwaa (forum), huwezi kusimama jukwaani halafu ukaanza kujiongelesha mwenyewe. Lazima uhakikishe hadhira inakusikia na kukuelewa. Hapa hujatuambia kwanini unaona administration ni mizenguo na haieleweki. Umeweka malalamiko tu. Hili ndilo tatizo la vijana wetu wengi, hawawezi kujieleza hata kwa lugha wanayotumia kila siku-Kiswahili.
     
  3. k

    kingo de bwax Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ndo unajua matumiz ya lugha? kwani nilikuomba msaada? hakuna aliyezaliwa anajua ww usijione much know
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    lugha za kueleweka na fikra zenye busara ndizo zahitajika humu JF.
     
  5. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaga malalamiko yako tukusaidie au tukatoe ushauri uongozi wa juu. sisi wengine ni wadau wa hicho chuo
     
  6. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    funguka vizuri watu tukusaidie. humu JF hata hao watawala wa chuo chako wanapitia kwa hiyo uwe muwazi ili wajue tatizo lao na jinsi linavyokathiri.
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Facebook generation ni JANGA kwa nchi maskini.
     
  8. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hueleweki wewe ndio mana umefeli form six
     
  9. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Acha utoto. Kwa reasoning hii, kweli unahitaji shule, tena si ya chuo kikuu.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili jibu na post ya mleta mada huitaji kuuliza zaidi maswali..

    tatizo humu hawajui kama kuna wakubwa zao wanaona kila mtu ni mkidi tu ngoja apate msaada kwa wenzie..
     
  11. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ..Basi hukua na haja ya kuanzisha thread, ungandika tu kwenye diary yako. Usione unakashfiwa, ndiyo ukweli wenyewe-ukijua udhaifu wako, unakuwa na nafasi nzuri ya kujirekebisha.
     
  12. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Sasa kijana wakati unawaza mambo yako usiwe unafungua na browser, maana siku utaandika matusi alafu utasema "kwani nimekutukana wewe"
     
  13. k

    kingo de bwax Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekubali nimekosea wakuu
     
Loading...