Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St john dodoma [sjut]

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bob nasta, Nov 2, 2011.

  1. b

    bob nasta Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada kama kuna anayefahamu zaidi kuhusu chuo hiki [SJUT ] yaani elimu inayotolewa
    kwa kifupi nikifananishe na chuo gani kwa ubora au kwa ubaya
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na madrasat.
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ugomvi sasa wakuu
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni miongoni mwa vyuo vikuuu 13 kama sikosei ambavyo vimefikia stage ya mwisho ya usajili hapa Nchini, so kwa case ya private university nadhani ni hichohicho kimoja na kwa kusoma ni kizuri kwani hakina ushindi wa mezani kama baadhi ya vyuo vingine vya privates ambavyo kwa mwaka mzima hakuna hata mwanafunzi mmoja ambaye anadisco!!! huku ni kitu ambacho hakiwezekani,

    Mimi sio mwanafunzi wa hapo msijemkasema nimekifagilia bure.
     
  5. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    bwa mdogo acha uoga naona umekipigia debe vya kutosha hicho chuo ila all in all vyuo vyote ni sawa cha msingi ni wewe kuwa compitent.
     
  6. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtizamo wako mkuuu, ila kwa uelewa wangu mdogo najua ni chuo pekee na st Joseph ambavyo vimefanyiwa accreditation kwenye hivi vyuo vya privates. Nirudie tena kuwa mimi msio mwanafunzi wa hapo na sina hapa mpango wa kujiunga nao kwa njia yeyote ile
     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ina maana vingine vyia private haviko accredited @cr wa prob?
     
Loading...