Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St james' seminary,maua seminary na uru seminary

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Isaac, Dec 4, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kusema kweli hizi seminari zimenivutia kwa muda mrefu sana. Binafsi nilibahatika kusoma katika mojawapo ya seminari hizo.
    Kinachonivutia zaidi pamoja na mengine ni namna zilivyoweza kufanya vizuri kwenye mitihani ya taifa kwa miaka mingi sana.
    Jambo lingine ni jinsi wanavyopata wanafunzi wao. Hapa seminari zote tatu hufanya interview pamoja na kisha mtihani wa kuchagua wanafunzi ambao huwa na standard moja kwa seminari zote tatu. Nadhani ndio sababu hata matokeo ya kitaifa hawapishani sana.
    Wakuu mliopita huko hata kama mlifukuzwa mapema hebu shusheni data za ndani hapa.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    nakumbuka venture
     
  3. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh! You nailed it! Nilikuwa namiliki migodi kama 9 hivi pale SAJASE.
     
  4. J

    JPM605 Senior Member

    #4
    Mar 8, 2013
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    migodi ilikuwa ndo order of the day nakumbuka maminister walikuwa wanaila na kutupaje ngozi
     
Loading...