Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St. Florence Academy: Watoto kuibiana na utukutu ni moja ya somo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jongoo, Jun 3, 2012.

  1. j

    jongoo Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japokuwa maadili na tabia njema huanzia nyumbani ila shule naamini ina mchango mkubwa wa kuwafunza watoto hayo. Wizi baina ya watoto umekithir shule hii ukimpa mtoto kitu uhakika wa kurudi nacho mdogo. Na watoto kupigana nahisi labda ni mmoja wa michezo shuleni hapo. Nimeripoti kwa walimu na kuandika barua naona as if walimu wanapenda tabia hizo. Au niseme wizi ni moja ya somo katika shule ya mmiliki mchaga? Inakeraaaa!
     
  2. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nakuunga mkono asilimia 200! Shule hii kwa wizi imekithiri. Kila siku unanunua vitabu vinaibiwa. Mimi nilifuatilia nikagundua kua walimu pia ni wezi. Tena ndio wanaongoza. Kuna watoto wezi na walimu pia. Inakera sana!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    poleni na bado tabia zingine mbovu
    kama kutembea na wanafunzi
    huku unalipa malaki na mamilioni ya pesa
     
  4. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! nilijua matatizo haya ni kwangu tu kumbe wengi. Inaelekea shule kuna kitu haifanyi. Ingekuwa serious kukemea kila siku kwa watoto na kuwaathibu watoto vibaka na wanaopiga wenzao tatizo lingeisha ila shule kama vile haijali iko kifedha zaidi. Mwanangu anaibiwa na kubondwa mpaka akaomba kuhama shule. Je wanaoibiwa wakiamua kuiba si inakuwa wamepta somo tayari kama alivyosema jongoo. Ukiwauliza waalimu wanasema ni shauri ya watoto wa boarding. Saa nyingine mtoto anakimbia akicheza anategewa nyuma anaanguka, mara anapigwa vibao bila kosa. Duh, Mama Assey do something we are tired ooo!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    And I thought that was the best school kati ya akademia zisizo international! Fundisheni wenenu wrestling, natangaza rasmi twisheni
     
  6. j

    jongoo Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watoto wanaoiba wanajulikana kwa wanafunzi na walimu coz saa nyingine wanadokoa wakiwa wanaonekana. Wizi ni haza pale wanapokuwa mapunziko na mabegi wametindika madarasani kwao. Mtoto akitaka kwenda kusema kwa mwalimu anachimbwa mkwara mzito wa kubondwa. Yaani uswahiliiiiii kama zile shule za kanumba. Tunalipa ada kubwa ili iweje sasa wewe mkuu wa shule? Kaeni ongeeni na watoto, shirikisheni wazazi wa watoto watukutu. Aaaaaaghhhhhhhrrrrrrrrrrr!
     
  7. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri kama wazazi mnapaswa kuongea kwa hasira hizi katika vikao vya PTA kama vipo. Na mliweke hili katika agenda muhimu na kumweleza huyo mmiliki wa shule wazi linavyokera. Mara nyingi vikao kama hivi utakuta mzazi mmoja au wawili tu ndio wanaoongea kukiwa na jambo, wengine wanalalamika chini kwa chini ili kuepusha watoto wao wasionekane wapo against uongozi. Mzazi una wajibu maana unalipa ada na mara nyingine hata mwanao anaweza kuwa ndie anayewa-bull wenzie.
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ulitaka mwenywe Academy, wakati ww ulisomea UPE matokeo ndi hayo .....
     
  9. j

    jongoo Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu ningejua unakopatikana wallahi ningekutumia daktari wa Akili aje akupime.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hamisheni watoto ...kabla hawajaharibiwa ..mtakuja kusikia siku shule imeanza mambo ya kimombasa itakuwa ni too late tayarri
     
  11. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninachokiona hapa ni watoto wasio wezi watajifunza na wasio wababe watataka kujilinda na ndio mwanzo wa kuwafanya watoto wetu vibaka.
     
  12. o

    opportunist2012 Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo shule inawaandaa majambazi watakaohatarisha maisha yetu na mali zetu.Kwa kuwa wazaz wanafumbia macho madudu haya hayamkuniki hao watoto wakaanzia kwa wazaz wao kupoka mali na hata kuwapiga.
     
  13. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Opportunist, Mimi binafsi nimesha piga simu weeeeee, nimeandika msg weeeeee, nimekwenda shule na kusema weeeeee ila hakuna bailiko. Last time mtoto aliibiwa swimming costume inaingia akilini hiyo. mwee!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Shule ziko nyingi hamisheni watoto wenu!
    Au mumelogwa?
     
  15. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Another problem ni transport mwe! migari mibovu mara nyingi watoto huchelewa kurudi. Chelewa kulipa ada wewe, mtoto anarudishwa home first day no discussion
     
  16. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha hiyo kiboko.
     
  17. M

    MKABESA Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora hiyo . Wa kwangu aliibiwa biblia mpya. Niliandika na namba za simu page ya kwanza. Ina maana hata mzazi hajaziona anirudishie?, je mwalimu, je mfagizi?, je mpishi? je mlinzi, je dereva .Nilipiga simu ola. nikaanika kwenye diary ola; nikafika shuleni ola. hata leo naiomba kwa kuwa bado naihitaji .
     
  18. j

    jongoo Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hii kali zaidi. Malalamiko ni mengi ila mkuu wa shule akiona yamezidi najua atampa hela kidogo Kibonde wa Clouds FM amsafishe kwenye jahazi kwa maneno ya kipuuzi bila kushughulikia tatizo. Niseme wazi shule ile ina watoto watukutu na wa kukemea ni shule kwa sababu inawezekana home hawafanyi hayo. wamiliki msifananishe kuendesha shule na Bar ya Rose Garden mwe!
     
  19. b

    buguruni Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUMBE TUKO WENGI? WANGU ALITEGEWAGA AKAANGUKA NA KUUMIA NILIPOTAKA MAELEZO ZAIDI NIKAAMBIWA WANAFATILIA MPAKA KESHO. MTOTO ANASEMA ALITEGEWA MAKUSUDI NA MVULANA.Plus vimbwanga vya wizi ndio usiseme.
     
  20. j

    jongoo Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Buguruni pole sana. Kweli malezi ya shule hii sifuri. Wanapaswa kutambua muda mwingi wa watoto huutumia shuleni wakirudi ni home works na kulala hivyo walimu wanalo jukumu nkubwa la malezi
     
Loading...