Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St Augustine University of Tanzania is the best private university!?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Remote, May 25, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Fuata hii link
    www.viewtz.com/vtz_forums/topic/is-st-augustine-university-of-tzsaut-the-best-private-university-in-tanzania/

    Hongera zaidi naomba ziliendee baraza la maaskofu katoliki Tanzania, pia kwa vice chancelor Rev Dr Charles Kitima.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ujinga tu.asa best kwa kipi?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Umefuata hiyo link uliyoelekezwa? Manaake huko ndio kuna hicho achievement iliyowaweka kuwa juu. Halafu inaonekana wewe kama umemaliza Tumaini vile au Muslim university!!!!!
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Toa arguments sio kutukana. We sema kwa nini unafikiri siyo bora kuliko private universities?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    cjawah kuwa huko na haitakaa itokee nikawa huko
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    sababu walizotoa ni hizi -


     
  8. J

    JOSEPH JOEL Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhh! wasomi vyuoni mnanishangaza sana, kazini/ maofisin hatuangalii ni chuo kip,kina muda gan,kinatoa elimu gan ila WEWE BINAFSI UNAJUA NN NA ULICHOKISOMEA UNAKIWEZA...... kwa staili hii cjui kama 2tafika!
     
  9. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kumbe Muslim University nacho ni chuo?
     
  10. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    hata ukiwa na div o au 4 unasoma na unagraduate hapa saut
     
  11. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni ujinga,ulimbukeni na ushamba ndio unatawala mijadala ya vyuo!
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    duuh! Unachuki binafsi ww inamaana SAUT wanafuata mwongozo wa nchi gani?
     
  13. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    usiidharau tumaini dogo,hujui kuwa ndo iliyopigana kiume kuitaka serikali iwapatie wanafunzi wa private universities kupata mikopo,usikurupuke dogo kama una uwezo unao tu haijalishi upo chuo kipi,watu wamesoma shule za kshenzi na wamewapiga bao hata wa special kwa performance nzuri
     
  14. E

    Ephra Gsy New Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you have a point,so bright.
     
  15. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ipo kama ni maoni ya mtu hivi.... Hakuna utafiti uliofanyika. Ok! Japo ikilinganishwa na vyuo vingine, SAUT wanajitahidi, japo suala la ubora siwezi kuthibitisha, ila nasikia wanafanya vizuri.
     
  16. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ipo kama ni maoni ya mtu hivi.... Hakuna utafiti uliofanyika. Ok! Japo ikilinganishwa na vyuo vingine, SAUT wanajitahidi, japo suala la ubora kazini siwezi kuthibitisha, ila nasikia wahitimu wake wanafanya vizuri.
     
  17. j

    josewatano Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    watu tuliotroka family ambazo elimu zipo chini tuna shida sana dunia ya ya leo mambo ya digital mnajadili wapi bora baada ya yupi bora vijana wenzangu tuache ujinga wa mawazo dunia ya leo jua tunaangalia mtu unanini siyo umesoma wapi GOOOOGLE OYEEEE watu wanasoma medicine on line bila lecture mjajua tu
     
Loading...