Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St Augustine university launches business incubation centre.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Dude, May 31, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Taarifa rasmi nlizozipata ni kwamba chuo cha mtakatifu Agustine kimezindua rasmi business incubation centre kwa graduates wa chuo hicho.

    Centre hiyo itakuwa inarecruit graduates wenye business idea,inapitia na kuwafunda na hatimaye graduates ambao idea zao zitapita watasaidiwa kuanzisha biashara hizo na kupatiwa mtaji kuanzia dola za kimarekani elfu kumi (USD 10,000) hadi elfu ishiri (USD 20,000)..
    Ikumbukwe kuwa mtaji huo ni “interest free seed capital“..
    Mchakato ni mrefu lakini unaonekana una tija kwa sababu tofauti na miradi mingine,hawa watu watakuwa na wahitimu wenye business idea mwanzo mpaka wanafanikiwa..na watawatengenezea network..

    Kiukweli nadhani ni precedent ambayo vyuo vingine vinapaswa kufuata.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kama ni ya kweli hayo,basi ni jambo jema kwa wana saut!
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni jambo jema indeed..
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanabusiness mpo?
     
  5. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    good initiative
     
Loading...