Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ssra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kitrack, Dec 19, 2011.

  1. Kitrack

    Kitrack Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Wadau tuliofanya writting interview ya SSRA post za accountant vp michakato inaendaje?au watu tayari wapomzigoni?
     
  2. L

    LJunior Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana watu hawapo mzigoni,ila kwa taarifa tu ni kwamba,watu wameitwa kwa ajili ya oral interview inayotarajiwa kufanyika this week,so kama hujapigiwa cm mpaka sasa basi c ridhki.keep on applying
     
  3. Kitrack

    Kitrack Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    thanx mdau!
     
Loading...