Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SSRA - YAJIBU maswali kwa barua pepe kuhusiana na fao la kujitoa(Withdraw benefit) - Resolute Mining

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kisute, Aug 2, 2012.

  1. kisute

    kisute Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 30 July 2012 SSRA wametuma barua Resolute Mining kuhusiana na sakata la fao la kujitoa
    Kumb. Na.CB75/396/VOL.II/13 withdraw benefit soma hiyo clip.

    Je hili si changa la macho? Mbona hakuna nakala kwa NSSF makao makuu, mkoa hata wilaya?
    Naomba MCHANGO WENU

    Nawakilisha
     

    Attached Files:

  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    changa la macho hilo
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ya geita gold mine ipo haina tofauti na hy ya resolute tofauti yake ni hapo kufunga mradi tuu kwani resolute wao wanafunga mradi kila kitu ni same.
     
Loading...