Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ssra wameshaita watu kwa ajili ya oral intarview ?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by UKWELIWANGU, Dec 14, 2011.

  1. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mwenye taarifa naomba anijuze
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    na ukiambiwa wameshaita je??????????utakua umeshapitwa?????????kwanini usifatilie wanaita lini ili ujiandae????????????
     
  3. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi pia ningependa kujua kama walishaita...kujua wanaita lini sio rahisi labda uwe na muhabarishaji kutoka ndani kwenyewe...tuhabarishane wadau..binafsi niliitwa kwenye written interview nafasi ya admn & hr pale luther house mpaka leo sijasikia hili wala lile kuhusu oral interview.
     
Loading...