Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ssra vp??? Wameshaita watu kwa ajiri ya interview????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chigoto, Sep 14, 2011.

  1. C

    Chigoto Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Jamani wana jamii wenzangu naomba kuuliza hawa watu wa Social Security Regulatory Authority wameshaita watu kwa ajiri ya Interview????
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona cku nying 2.
     
  3. erique

    erique JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    si kweli anadanganya huyo..me ninaemtu pale najua mchakato wote, acha kutia watu presha bado hawajaita
     
  4. c

    conversant Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    mkuu una wenge mbaya au ndo unatumia kitu cha oldonyo sambu au tengeru juu!
     
Loading...