Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SSRA vp walishaajiri au?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cielo, Nov 5, 2011.

  1. c

    cielo Senior Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman yeyote mwenye taarifa kuhusu kaz ya acountant ssra walitangaza plz, if wameshaajir au?
     
  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafahamu kwa uhakika jamaa mmoja aliyeomba nafasi ya MIS officer(management information Systems officer) ameripoti kazini 1st Nov. 2011.
     
  3. c

    cielo Senior Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mwaya kwa taarifa, kazi hizi jamani, namuachia Mungu tu anisaidie.
     
  4. m

    mbweta JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado kijana leo ndo wamepigiwa simu kwenda kufanyiwa interview j5 hii.
     
  5. c

    cielo Senior Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so ndo kusema mi simo?
     
  6. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Interview ni nwxt wiki mzazi,ila kwa anayejua jamaa malipo yao yanaendaje?I mean entry point yao ni kiasi gani cha mshahara??
     
  7. d

    damcon JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wale jamaa dau lao dogo sana,pale wanaomiliki usafiri ni wachache sana most ni ma director...kuna chalii alinitonya graduate analipwa 565000 take home...pia nafasi nyingi zilizotangazwa zilikuwa tayari zina watu internal...legal officer alikuwepo na MIS officer alihitajika mmoja tu kutoka njee.
     
  8. d

    damcon JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wale jamaa dau lao dogo sana,pale wanaomiliki usafiri ni wachache sana most ni ma director...kuna chalii alinitonya graduate analipwa 565000 take home...pia nafasi nyingi zilizotangazwa zilikuwa tayari zina watu internal...legal officer alikuwepo na MIS officer alihitajika mmoja tu kutoka njee.
     
  9. spike

    spike Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mi wameni sms leo, interview j5 saa 9 mchana azania front
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka kuna msela wangu kaambiwa inter j5. MIS kumbe wameshaajiri sasa walitangazia nini kazi mbwiga hao....Upuuzi mtupo cjui kama tutafika.
     
  11. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo ndugu kama unasali kanisa moja na Mkkurugenzi huyo mama ndio utapata kazi! Udini mtupu hapo? Hakuna kazi wala nini, magilini na kuwazuga watu tu..... Huyo mama ofisi ameifanya kama nyumbani kwake! Ajira kwa watu wake wa karibu tu!
     
  12. t

    thesolomon Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mi mwenyewe ndo nimetoka katika interview ya senior compliance officer ya ssra hapo luther house azania front,ni upuuzi tuu ,tumefanya two categories yaani hr -nafasi 1 na seniour compliance officer-nafasi 1, ila watu tulikuwa zaidi ya sabini so unaniambia nini kuhusu hili.
    kuhusu mishahara sina uhakika lakini nahisi inaweza kuwa mikubwa cause mamlaka nyingi zinalipa vizuri na nakumbuka kuna vijana nssf walihama wakaenda huko zilipotangazwa nafasi so naskia mishahara ni mizuri,lakini serikalini hatuangalii mishahara tunaangalia trips na semina ndo zinatutoa ni zaidi ya private ukimuona graduate analipwa 500,000 serikalini hapo ni pazuri mnoo manake sehemu nyengine serikalini unalipwa 300000 for graduate .
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo interview ni written au oral?
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa vyovyote vile iwe written au oral ungese uko pale pale? Huyo dada si alikuwa stanbic bank.....Naona mwenendo wa Mamlaka kuoza.
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaani leo interview ya post ya ACCOUNTANT WANATAKA WATU WAWILI(2) WANAOFANYA INTERVIEW 680
    HII NI SCREENING YA NAMNA GANI BWANA??????????????????????????????????????????????????????????????
     
  16. c

    cielo Senior Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi pia nilipigiwa simu j3 so mekuja nakuta watu kibao yn nilijua oral, lkn sio ishu inaweza kuwa yangu hyo.
     
  17. M

    Mwana UoA Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we pita barabarani pga jicho ofisi zao utaona kuna watu wengi utadhani bank ya nmb kumbe watu wanasubiria kuingia interview
     
  18. d

    diziyanos Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zenu wana JF.
    Tusipotezeane muda kujadili mambo yanajulikana mama Irene mkurugenzi mkuu wa SSRA UDINI MTUPU NA UMANGI MTUPU.
    Nawashauri pia kutembelea ofisi zao maana sihitaji kuwapa data za uongo.
    We ukifika shimboni pia tafuta maneno yako ya kichaga kazi kama kawa maana ndio waliojazana hapo.
     
  19. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Ukitaka ulagi anzisha kampuni ya kwako hata ya kufagia. utapata ulagi bila maneno. anaye taka tuanzishe kampuni ya usafi naomba anione. ILA UWE SMART SANA
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    usimuachie mungu tu, endelea kutafuta kazi sehemu mbalimbali na pia kujitolea
     
Loading...