Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ss kuwajibia mawaziri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 8, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaofatilia mjadala wa mahakama ya kadhi au OIC tunaona kwamba ss huingilia kati hasa pale mbunge anapomuuliza waziri mkuu wa swala la papo kwa papo au hata waziri wa sheria alipoulizwa ss huingilia kati na kujibu yeye badala ya muhusika. jee ss anahofia nini? jee ni haki kufanya hivyo kwanini SS asimuachie waziri muhusika. jee ss atamjibia Membe kuhusu Oic. NATOIA HOJA
     
Loading...