Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spying softwares

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkimagi, Feb 27, 2010.

  1. M

    Mkimagi Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wana forum.
    kuna software ya ku monitor kila kitu kinacho endeleya kwenye computer.
    iyo software itaonyesha kila kitu na kukutumia wewe kwenye email yako.
    maswali yatajibiwa
     
  2. Offish

    Offish Senior Member

    #2
    Feb 28, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapatikanaje, wapi na kwa bei gani?
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    so?
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona mpaka saa hivi hayupo ? Hiyo software inaweza kufanya kazi kama sijaunganishwa kwenye mtandao ? na kwanini nifanye hivyo kwa wenzangu
     
Loading...