Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SPSS Service

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Elli, Mar 26, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nimeamua kutekeleza kwa vitendo zaidi ya mara ya kwanza kauli ya Mkulo kuwa kila Mtanzania ale kwa jasho lake... so nimeamua kuanzisha huduma ya ku-analyse data kwa kutumia SPSS kwa wale ambao watahitaji.

    Napatikana wapi, Contacts zangu ni zipi, wewe ni PM tu tutamalizana huko huko pia kwa wale ambao watahitaji kusaidiwa kutengenezewa Research Titles ( Researchable ones) pamoja na ku-formulate tools kwa ajili ya hiyo research usisite kuni-PM bei ni kawaida tu.

    Please take it serious. Naona kajimshahara kanaishia njiani hakafiki hata nyumbani.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wengine wanatembelea tu jf ila hawajajisajili. Utakapoweka contacts zako unaweza kujiongezea soko...(ni ushauri tu)
    Unataka tutake serious wakati we umeingizia utani. Babu wa loliondo kafata nini hapo?!
    Unatuambia bei rahisi wakati thread inaonesha upo kimaslahi zaidi. Nitoe wasiwasi kwa hilo kabla sijakutafuta.
    Pia hongera kwa wazo zuri.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mpwa, but i believe the message is clear, asante kwa ushauri mzuri sana
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Nimeshafanya baadhi ya mabadiliko, hayo ya Contacts naomba yabakie hivyo hivyo...kuna sababu nyuma yake. Mengine nimerekebisha tayari mpwa. Thanks
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uwe pia tayari kusaidia watakaoshindwa kumudu gharama

    ubarikiwe sana
     
  6. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata bure nitakusaidia
     
Loading...