Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

spoti kizaazaa!!!

Discussion in 'Sports' started by GP, May 19, 2012.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kipindi cha spoti kizaazaa ITV jumapili usiku mida ya saa tatu aka "hospitali ya michezo",
    kipindi hiki huwa nakifuatilia sana, lakini nashngazwa na jamaa mmoja mle ndani anaitwa abdul kipenga, huyu jamaa sijui ana bifu na sunday kayuni???
    hata iwe topic gani asipomzungumzia sunday kayuni kwamba hafai tff haoni raha!, huwa ananiboa sana.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wana bifu waachie wenyewe na sio mimi....
     
  3. olele

    olele JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Kwani kile kipindi sio cha maigizo?
     
  4. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,304
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Sunday kayuni ni mkurugenzi wa ufundi wa tff kazi yake ni kuandaa mfumo mzima wa mchezo wa soka tanzania kuanzia programu za vijana,mafunzo ya makocha na mambo mengine ya kiufundi matokeo yote mabaya lazima awajibike tumebadilisha makocha na wengine tukiwaona hawafai lakini ukifatilia kwa undani tatizo sio makocha ila ni yeye kama mkurugenzi wa ufundi pia tunalalamika sasa hivi tumeshindwa kuzalisha vipaji hii pia ni kazi yake kwa kifupi kocha wa taifa anachaguliwa kwa mapendekezo yake na pia anakuwa chini yake
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nani hajui Kayuni ni donda ndugu pale karume

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...