Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sports bongo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbatia mnzava, Jul 9, 2011.

  1. m

    mbatia mnzava Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanga kukutana na simba fainali. nibaada ya kuitoa st.george kwenye nusu fainali!
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hapo tutaenda kushuhudia soka la ovyo sana!
     
Loading...