Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sports Bar ya Clouds TV kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Likwanda, Jul 5, 2011.

  1. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Binafsi ni shabiki mkubwa wa michezo hususani mpira wa miguu. Ninasikitishwa sana na hawa ndugu zetu wa Clouds tv kupiti kipindi chao cha Sport Bar kinachorushwa kila J3 saa 4 usiku. Mara nyingi huwa kipindi hakirushwi bila maelezo yoyote kwa watazamaji wao.
    Kama mmeshindwa kurusha live basi kipindi kiwe ni korekodi maana sioni sababu yoyote ya kipindi hicho kuwa live wakati hakuna michango yoyote ya watazamaji kupiga simu. Vilevile muda wa saa 4 sio mzuri kama mnaweza mkiweke kuanzia saa 3usiku. Kwakweli mnatuboa sana kwa kutupotezea muda wetu.
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Usiwalaumu,mbona jana waliweka maelezo ya kuomba samahan mda mfupi kabla ya time ya kipind?Walisema kuna matatizo yapo nje ya uwezo wao labda kama hukuona
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hujalazimishwa kuangalia ila unaruhusiwa kutoa maoni
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kaka sikuona, lakini mi naona kipindi kingekuwa kinarekodiwa matatizo haya singekuwepo.
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani umelazimishwa kuitazama hiyo tv? hebu toa maoni nini kiboreshwe na nini kiachwe
     
  6. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona una hasira ww?? Ameshatoa maoni nini kifanyike....watu wengine sijui mkoje? Amesema aidha waweke saa 3 au warikodi kipindi kuliko kuonyesha live......Jaribu kusoma hadi mwisho thread/post mkuu..
     
  7. Sajunne

    Sajunne Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mkubwa umemshauri kitu kizuri sana! Nami naungana na wewe ktk hilo ajaribu kufuatilia na kusoma hadi mwisho, pia tuwe na ile hali ya kiungwana ktk jambo lolote.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo TV mi nilishaachaga kuiangalia kwasababu nikiangalia nitapofuka macho kwa ubovu wake. Mimi huwa naangalia kipindi cha KAMBI KOKOTE tu.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Kipindi cha Sports Bar ni kipindi kizuri sana cha TV cha michezo... shafii/PJ/na yule jamaa ambaye ana sura za 1960'es... wanajitahidi sana...
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ........................ (highlited) sasa tushike lipi ? toeni michango vichwa vyenu vikiwa vimetulia !
     
Loading...