Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spora Host: Eti Wachaga ni Wazuri kwa Kusoma Gazeti?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DSN, Aug 6, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nilikua naangalia kipindi cha cha Spora ndani Star television mwendesha kipindi alikuwa anafanya maojihano na mtaalamu wa kupiga picha za magazeti na blog Muhidin Issa Michuzi.

    Mwandishi alikuwa anamuuliza moja ya maswali yake ni kuhusu kauri zake zinazokuwa zinatumika kwenye blog yake ya Picha.Maneno hayo yanayotumika ni kama Libeneke,Waosha vinywa nk.Katika maojianao haya ilionekana kama mwendesha kipindi ni binti toka uchagani.

    Michuzi nae akamuuliza msemo huu wa kuwa "Wachaga ni Wazuri Kwa kusoma Gazeti" je ni kweli?Binti akakauka kicheko kuwa misemo ya Michuzi bado aijui pamoja na kutaka kujua maana ya misemo ya michuzi.

    Msaiidieni binti huyo kumjibia swali hilo toka kwa michuzi

    Nawasilisha
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo, inamaanisha nini??! mimi naona nifikiria tofauti na nisije nikaudhi watu
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hapo Misupu alikuwa anamaanisha nini wajameni?
     
  4. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Alimaniisha kuwa wakat wa Mambo ya usku wenyewe hatingishi hata kakiuno
     
  5. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    they don't concentrate on sex
     
  6. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwel wachaga c maarufu sana katika iyo field njoo kwnye "kitabu" na "biashara" utapenda mwenyewe!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha haaaaaaaaa wachaga waje hapa kujitetea.lol
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Bibie wa Kichaga siajabu akiwa anabadili chanel kwa rimoti katikati ya mechi. Hapo ujuwe amechoka kusoma gazeti wakati wewe unajitahidi kutafuta kilele cha ule mlima uliopo kule kwao ye hana habaaaari... Ha ha haaa!
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ntarudi badae!
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magogo
     
  11. Yuri G

    Yuri G Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza ukagaili maana ni magogo asilimia kubwa sio wote!.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli nimeamini MUNGU hawezi kukupa vyote wala kukunyima vyote na ndo maana shuka halina mifuko.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hahahahaaaaaa,da sijabain vizuri,ntarudi tena field zone nikatafute data tena
     
  14. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani sio wooooooooooooooote wengine wanaweza bwana tena sana tu
     
  15. b

    bia JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hakuna ukweli ktk hli mdogo wngu first n lazima ujue wachaga ndo warembo tz pga ua,chek anga zote za urembo ka utamkosa mchaga niulize,n vyombo kwel,afu mapenz a man should teach yo girl mana wengi wanakuzwa kimaadil cna ndo mana weng ni vibikira afu watamu kama kisusio arifu
     
  16. b

    bia JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    We ndo extra gogo,am telin u,ukijifanya kumteta m2 jichek wewe kwanza koz u cn b les fuctional
     
  17. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli wasichana (na wanaume)wa kichaga, "they are cold." Maana kwa asili hawapapalikii mapenzi na tena si unaona zile ngoma zao za asili jinsi wanavyozicheza kwa kuinamisha na kuinumia migongo tu. Sasa mtu atajuaje hata kukatika kwa style hiyo. Yale makabila ya wapenda ngoma na kukata viuno, ndio anga zao hizi. Ila ni rahisi kujifunza, lakini kabla hujawekwa ndani.
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuna utaratibu humu jamvini namna ya kuitana... Nakuonya usirudie kuita yeyote humu eti mdogo wako! Kwa heshima yako na yangu. Natambua hatujuani kiumri lakini weka heshima mbele Mkuu! Huwezi juwa.
     
  19. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Polepole kesha kuelewa Mkuuu!!!!!!!!!!!

    Anasema mabinti wakichaga wanaongoza kwa uzuri lakini hakutwambia kuwa pia wanaongoza kwa kusoma magazeti ama?
     
  20. super s

    super s Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akuna ukweli ktk hli mdogo wngu first n lazima ujue wachaga ndo warembo tz pga ua,chek anga zote za urembo ka utamkosa mchaga niulize,n vyombo kwel,afu mapenz a man should teach yo girl mana wengi wanakuzwa kimaadil cna ndo mana weng ni vibikira afu watamu kama kisusio arifu

    i like that!!!!! that very true tuna maadili ya kidini that's why hatujui sana hayo mambo.
     
Loading...