Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsorship

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KakaKiiza, Sep 3, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani kama kuna yeyote yule anajua vyanzo vya taasisi yoyote ile inayoweza kutoa sponsorship mimi ninandugu yangu alikuwa amepata mfadhili lakini kwasababu zisizoweza kuzuhilika amejikuta hana tena msaada na wakati alikuwa katika taratibu za mwisho za kupata viza ya kwenda UK kusoma chuo cha Nottingham.Nawaombeni msaada wenu wakuu.
     
  2. TheBestCar

    TheBestCar Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Anaweza akadefer admission yake na ataruhusiwa kuresume masomo in the next academic year. Hivyo basi kwa kipindi hiki cha mwaka mzima atakuwa na muda wa kutosha kuweza kutafuta scholarship. Mwambie aapply for British Chevening Scholarships ambazo zinategemewa kuwa announced in October 2010. Hata hivyo ajitahidi kupitia website yao kila mara kwa taarifa zaidi.
     
Loading...