Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsorship

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mazogola, Nov 4, 2011.

  1. M

    Mazogola Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hi Wa JF habari za asubuhi, Jamini nahitaji kama kuna mtu tasisis au kampuni inaweza kunisponse kwa huu mradi ambao ninataka kuufungua wa shule zile za midium.<br>&nbsp;Kwani nina kiwanja kikubwa na kiko eneo zuli sana ambalo limezungukwa na watu wengi hati na document zote za kuanzisha hiyo shule &nbsp;ninazo ila pa kuanzia bado ndo sijapata ila nlitaka niaanze hata na madarasa matatu pamoja na ofisi ya walimu .<br>pLEASE KAMA KUNA YOYOTE AMBAYE ANAWEZA NISAIDIE KUHUSU HILI ANAKARIBISWA&nbsp;<br><br><br><br>
     
Loading...