Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsorship

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mazogola, Nov 4, 2011.

  1. M

    Mazogola Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hi Wa JF habari za asubuhi, Jamini nahitaji kama kuna mtu tasisis au kampuni inaweza kunisponse kwa huu mradi ambao ninataka kuufungua wa shule zile za midium.
    Kwani nina kiwanja kikubwa na kiko eneo zuli sana ambalo limezungukwa na watu wengi hati na document zote za kuanzisha hiyo shule ninazo ila pa kuanzia bado ndo sijapata ila nlitaka niaanze hata na madarasa matatu pamoja na ofisi ya walimu .
    pLEASE KAMA KUNA YOYOTE AMBAYE ANAWEZA NISAIDIE KUHUSU HILI ANAKARIBISWA
     
Loading...