Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsorship za Masters nchini Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Young Philosopher, Apr 22, 2012.

  1. Y

    Young Philosopher Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakubwa napenda sana kusoma masters nchini hasa Masters in Mathematics, MBA, STATISTICS, MATERIAL PROCUREMENT ama Management. naomba msaada nitumie njia/taratibu zipi kupata sponsor. NB Tumia busara kuchangia hoja.
     
  2. b

    backer Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe natafuta sponsor ili nisome masters ya revenue law att mba.wenye msaada tafadhali.
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    nenda kwenye web ya TCU huwa kuna izo ishu au balozi za mataifa makubwa huwa yanatoa sana.
     
  5. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jiunge na mtandao wa scholarship au uliza kupitia namba hii huwa wanaunganisha na sponsorship

    0653777700
     
  6. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For mathematics kuna masters ya Matheamtical Modelling hapa UDSM huwa wanatoa schorlaship kwa kupata information zaidi nenda pale department ya Mathematics mtafute coordinator anaitwa Dr Mahera utapata details zaidi.Thank u
     
  7. Y

    Young Philosopher Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mbalikiwe sana wakubwa. Mungu awazidishie mafanikio katika kazi za mikono yenu.
     
  8. f

    festus mahena New Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman tufanye nin ili tuweze kuisaidia nchi yetu
     
  9. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Chagua viongozi bora
     
  10. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Nenda Japanese embassy wanatoa deadline 15June, nenda Australia embassy wanatoa, mbona sxholarship za Masters kwa watanzania zimejaa mno kwenge mtandao.. Mi nazisoma kila siku
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Tembelea pia Nuffic - Home hawa ni wadutch huwa wanakuwa na scholarship za kusoma netherlands.
     
  12. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hebu cheki hii...
    makulilo.blogspot.com
    best of luck
     
  13. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    jipange mwenyewe JK hakopeshi kwenye advanced degree
     
  14. K

    Kijamba Koti Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kukatisha watu tamaa,mbona mimi nasomeshwa bure!
     
  15. Andie

    Andie Member

    #15
    Feb 7, 2013
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    dats nyc sh...
     
  16. YouTube

    YouTube JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2015
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 924
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    loan board kama wanakudai nasikia hupewi
     
  17. I

    Iskanda Senior Member

    #17
    Jun 14, 2015
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda UDOm mtafute Dr Binde ndie cordinator wa sporship za master kwa Mathematics...wanatoa accomodation, fees, research yaaan kila kitu bureee
     
  18. m

    mwezeshaji Member

    #18
    Jun 14, 2015
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kama una bachelor degree ya computer science.unaweza soma masters ya mathematics ya Udom?
     
  19. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,727
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Udsm wanatoaga scholarships za linguistics & LLM, tembelea www.udsm.ac.tz
     
  20. f

    flyn rider JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2015
    Joined: Sep 24, 2013
    Messages: 462
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ukiwa na bsc in computer unaweza kusoma masters ya mathematics but mm nakushauri fanya ya statistics
     
Loading...