Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsorship - Nelson Mandela

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HP1, Sep 11, 2012.

  1. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    The Nelson Mandela African Institute of Science and Technology (NM-AIST) inatoa sponsorship kwa wanafunzi wake wa Masters na PhD.

    Kuna mdau yeyote anayejua kama orodha ya wanafunzi wa mwaka huu watakaonufaika imetoka? Au umeshaandikiwa official letter kama umefanikiwa?

    Natanguliza shukrani
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mimi nasubiria hiyo kitu, naona kimya sana hadi nahs ndo basi tena.
    Tumuombe Mungu atusaidie tupate!!!
     
  3. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwaka jana walitoa ikiwa zimebakia wiki mbili kabla ya kufungua chuo
     
  4. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    ila nackia mwaka huu kn siasa zimeingilia kati hpo,wazee wa wizaran nao wanazitolea macho hzo hela hadi Dvc kawaacha awaone nani ataenda kusoma bila hlo fungu!
    pia nackia bb mwanaasha ana tour hpo chuon kbl y trh 10 sa lbd wanamngoja ili aje atangaze yy!
    nami nangoj wakuu,any update pls mnijuze!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kozi zote za pale ni ICT tu? Wengine kama sisi we love what others take it to be of no use....tunasoma kuchanganya matope
     
  6. ashraf

    ashraf Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani samhnn,ivi nelson mandela hawatoi dploma cozz kwa fclty zao?
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i am not sure na hiki chuo inaonekana kama cha mtu binafsi..hivi kwanini hakiwi questioned? kwa kuanzia watueleze zile interviews Dec 2011 iliishia vipi? haiwezekani kodi zetu zipelekwe huku kinyemela wakati tume ya ajira ipo. hawa watwana inaonekana hawana sense of accountability.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    pale ni masterz na phd tu ashraf
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hatimaye leo wametoa scholarships wadau
     
Loading...