Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsorship and full scolarship in our domestic universities.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Balozi Chriss, Sep 17, 2011.

  1. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADOGO zangu mliomaliza KIDATO CHA SITA na umefaulu vizuri hebu chukua nafasi hii kutembelea hii tovuti hapa
    www.sblfoundation.com
    Nawapenda sana na ninawatakia mafanikio mema.Ngoja mie niendelee kujenga taifa,SINA weekend.
     
  2. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    doh hivi wandugu hakuna wakuapply hzi nafasi?
     
  3. N

    NIMIMI Senior Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimejaribu tangu jana ucku lakini hakuna access i.e haifunguki labda kuna njia mbadala?
     
  4. S

    SURN JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kaka ngoja 2jaribu labda 2tapata
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huo udhamini wa SBL upo kama hivi

    The scholars would be students that have received
    admission letters to University of Dar es Salaam and Mzumbe
    studying, B.com, Engineering, Food Science and IT related
    degree courses.

    Lakini ni wanafunzi kumi tu ambao watapata sponsor
     
  6. kwempa

    kwempa Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you
     
  7. o

    omegamalekela New Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi to all, Baada ya tegemeo langu kupotea, natafuta private sponsorship ili niweze kujiunga na chuo mwaka wa kwanza wa diploma of IT (IFM) mapema mwezi huu baadaya kuchaguliwa kuendelea. Kuna mwenye uelewa wa namna na kutafuta sponsors? Naombeni mnisaidie! tuwasiliane kwa namba:0652647020, 0755300877
     
Loading...