Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsor:global mission church

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NIMEKIMBIA CCM, Jan 10, 2012.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman hv nan anawajua hawa wa2,wanasema wanadhamn wanafunz wa vyuo vkuu,m n m1 wapo ambae nliaply na walnjb omb langu lmekubarka,na kunahd kuningza mahtaj yangu kwenye a/c,lkn n miez ming imepita bla kufanya walchonaid,je kuna m2 mwenye kuwafaham hawa watu vzur,mana wamepata wanavyuo wengi
    samahan nmeweka kwenye jukwa la siasa kwan namin hapa ndo weng huwa wanainga,
     
Loading...