Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spiritual husband vs spiritual wife vs merriage

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 15, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Samahani hii ni kwa wanandoa pekee
    kwa wale awajaoa ama kuolewa basi hilo tatizo kutoka ni ngumu kama unazini na mwanaume ama mwanamke na huku spiritual husband akitimua uchumba wako kumbe shetan ni wewe ulieanza kumvulia mwanaume chupi kabla ya ndoa

    turudi tulipotoka na tunapoenda najua bado una muda utakaribia kajua baada ya kuingia kwenye ndoa
    ndugu zanguni wapendwa kumekuwa na ndoa nyingi sana zina matatizo na mbaya zaidi hivi sasa nimeona ndoa za watu waliookoka na wanaomjua mungu zikishake na wengine kubana matatizo yao lakini kwa sababu ni binadamu wanashindwa kuyabana na kuyaachia kuomba msaada...hili ni ttatizo na tatizo kweli kweli

    kuna wakati unashangaa mmekuwa mkipendana sana sana baada ya kuoana mwenzio anafurahia penzi baada ya wiki mbili hana amu na wewe tena ...sio yeye tafadhali naomba nikujulishe kumekuwa na mapepo ya spiritual husband ama spiritual wife..wapo wanandoa wameoana lakini wako kama mtu na dada na wanasali kweli kweli ikifika hamu ya ndoa upande mmoja unakuwa auna hamu na mwenzie na kusihia nipe muda namalizia hiki ngoja nikaoge nkakojoe na wengine hata kujifungia chooni ili hamu ya mwenzie iishe

    nini spitual husband/wife
    hawa ni maroho kabisa na wanasikia na wako kama binadamu ..wanachofanya ni kuingia kwenye ndoa wanayoona huko mbele ina baraka na mafanikio kwenye maisha yao wanafikiria kumpeleka mmoja enu kuzimu kwa kutoka nje ya ndoa na wakishindwa wanawakosesha wote hamu kivipi...mume anakuwa usiku akilala anaota yuo na mwanamke mzuri tena kama wewe mkewe na anampa maloveee yote mnayopeaana kitandani baada ya muda mume anakuwa hoi...asbh mke ukiamka kuomba chako cha asbh unakuta mwenzio ata fikirio hana kabisa hali hii ni same kwa wanawake kuna roho za spiritual husbnda baba ..hawa wanakomaa na mkeo kama awana akili nzuri usiku na kumpa style zote wewewe ukiamka ama mkimaliza kusali mnasema mpeane raha mwenzio anamfikiria jamaa usiku anakuja asangapi...na anamkojolesha anavyotaka ....\\ndugu zangu


    umefika wakati wa kupeana info nini srsc ya matatizo ya kwenye ndoa na kama mwenzio ana hali kama hii chukua nafasi yake nenda kanisa lolote la karibu la wokovu kamili waambie wakuombee ikiwezekana peleka kufuli la mwenzio la ndani .......pepo hawa wakati mwingine wanamtumia mumeo unafika wakati mkitokea kkukutana unakuta cha mwenzio kidogo kabisa kama chaki na kinaendelea kutumiwa na wakati ushazoe ndefu ...so chukua nafasi hii kwenda kwa wachungaji wakuombeee achana na hao vimada mahawwara sio soln ya matatizo yako tatiz ni humo ndani chukua anafasi kama mume ama mke simama okoa ndoa yako

    jumamosi njema na wote walioofunga ndoa leo ama wanaosubiri kufunga ndoa hii ni tahadhari jinsi ya kuokoa ndoa yako awa jamaa aijalishi mmekaa miaka mingapi
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nilipata 0 kwenye somo hili la mapepo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wewe aliekuloga keshakufa!
    Njoo tukuandikishe twisheni kwa MziziMkavu.
     
  4. H

    Helios JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mambo ya spiritual husband and wife si stori za TB joshua hizo?siku hizi watu wanapenda simple answers. ndoa mgogoro, mapepo, huna kazi mapepo yanashika kazi yako. biashara haitoki chuma ulete
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi siyo story ni vitu vya kweli na vinaharibu kabisa ndoa.....!!
    Na tiba ya haya madudu ni kufanyiwa deliverance na kumfuata YESU KRISTO ....
     
  6. H

    Helios JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mkuu, kabla ya TB joshua na emanuel tv ilishawahi kusikia mambo ya spiritual husband and wife?kwa nini imani za mapepo as cause of everything vipo africa zaidi?wahubiri wa ulaya huwasikii na mambo hayo (hata wakizungumzia ni kwa kiwango kdg).
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie nshasikia mkuu ..... !!!
    Siyo hayo tuu kuna majini mahaba na mapepo ya ngono.....!!!!
     
  8. H

    Helios JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mkuu, majini mahaba etc tumeyasikia toka zamani sana ila hili la spiritual husband and wife nayasikia kwa TB joshua pekee. wapi kwengine umeyasikia utuelimishe
     
  9. m

    mhondo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nilimsikia Mchungaji mwingine anayaita night husband/wife. Spiritual husband/wife si ni kiingereza kwa kiswahili ni majini mahaba na stori zao zipo siku nyingi kama maimuna na makata.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo toka zamani sema hapo ameyaita kwa kiingereza, Majini mahaba , mapepo ya kiume na ya kike yapo muda mrefu sana. Manachotakiwa ni kushika imani zenu kwa wanandoa na kumshirikisha Mungu katika kila jambo lenu na pia kuombeana, ila kila shetani anapotaka kuja kuharibu anakuta mko imara anakimbia lakini mkiwa siyo waumini wazuri na hamjui kuomba hizo story hazitaisha.
     
Loading...