Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

¿¿¿Spiritual au kimwili???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Jan 28, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wangu nimewamiss baada ya mtoko wa siku chache kiofisi vijijini.

    kuna swali ambalo nimeona kuna sababu tujiulize tupate jibu................


    ..........................Je mapenzi ni jambo la kiroho au la kimwili?

    Kimwili: Kwa nini na je kuyachukulia kinyume na hivyo kuna madhara gani?

    Kiroho: Kwa nini na je kuyachukulia kinyume na hivyo kuna madhara gani?

    Kiroho na Kimwili: Kwa nini na je kuyachukulia kinyume na hivyo kuna madhara gani?

    Ninachodhani mimi ni kuwa kila take ina athari yake fulani (be it negative or positive) kwenye mahusiano na uko umuhimu wa kufahamu katika pande zote

    Nawasilisha marafiki
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhh
    mi sijaelewa.
    ebu kdg:coffee:
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rose hujaelewa nini mama??

    Wako wengine wanasema mapenzio ni suala la kimwili ukiingiza mambo ya kiroho unaharibu


    Wengine wanasema ni la kiroho zaidi na ukikaa kimwili unaharibu kama vile kupata mke mwema ni kazi ya Mungu na hupaswi ingiza utashi wako zaidi ya kuacha kila kitu kwake


    Na wengine wanasema ni mchanganyiko wa yote na ukikosa kuweka vyote pamoja (ukimwili na ukiroho inakula kwako)
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kiroho na kimwili poa
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mhh!!! Gaga vipi tena hapo....kwa nini unadhani ni kimwili na kiroho pia??

    Hapa kuna contradicting ideas juu ya jambo hili na inafaa tupate base ya kujua which is which

    Kanini Gaga ni vyote?
     
  6. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii umeiweka kitaalam zaidi.
    -Kiroho ni pale nafsi inatulia na hisia zote.
    -Kimwili unapotoa Sperms unakua salama kimwili. Au unapo Ejaculate mwili unapumua.


    -Pia ungeongeza KIAKILI.
    ZIWEPO 3
    (I)KIROHO.
    (ii)KIMWILI.
    (III)KIAKILI.
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhh!!!!
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Labda sijakuelewa unaposema kiroho..... (je unamaanisha upendo.., au imani ya kidini..? sababu kama ni dini je wapagani unawaweka wapi?)

    lakini kama kiroho unamaanisha ni mapendo kutoka rohoni then huwezi ukawa nalo moja bila lingine... kiroho peke yake ni kama mapenzi ya mtu na ndugu yake; kimwili peke yake hayo sio mapenzi ni tamaa na hutokea kama ukichukua changudoa; lakini kwa wapenzi lazima viwepo vyote ili muitwe wapenzi na sio marafiki pekee
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kiroho na kimwili.
    Ishirikisheni miili yenu kuonesha yaliyo moyoni.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kiroho na kimwili,kupitia roho tunapenda na kwa mwili tunaonyesha upendo wetu kwa vitendo ambavyo roho inapenda na kuridha tuvifanye......

    Hato mengine ndo kama alivyosema VOR,ni tamaa.......:laugh:
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    it is both physical and emotional.............
     
Loading...