Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Apr 21, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Kila mtu analaumu oooh spika sijui kafanya nini mara kafanya kile...sijui kimekuja hapa kikaenda kule......
    Mbona Watanzania mnakuwa wagumu sana kuelewa jamani!! Mnakuwa kama hamjasoma!! Aliyewaambia kazi ya spika ni kuwasikiliza ninyi, ni nani? Kazi ya spika ni kutoa saiti tu basi...
    .na si vingine

    [​IMG]
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona spika yako haitoi sauti?
     
  3. f

    fardia Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muheshimiwa spika. Naunga mkono hoja.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona Spika yako ni 1 tu kubwa?
    Haina KAndugai kake ?
     
Loading...